Nimempata ndugu yangu tuliyepotezana kwa miaka 30

NA MWANDISHI WETU

KAKA yangu aliondoka nyumbani miaka 30 iliyopita akisema anaenda kutafuta maisha na atarajea kipindi mambo yatapomuendea vizuri, lakini miaka ilizidi kukatika bila kurejea nyumbani na kibaya hakuwahi kuwasiliana na sisi.

Wazazi wangu tayari walishakuwa wazee, walikuwa wakinituma sehemu mbalimbali niende kumuulizia na kutazama kama yupo huko, lakini sikuwahi kufanikiwa.

Tuliamua kuchapisha picha zake kwenye magazeti mbalimbali tukieleza kuwa anatafutwa na ndugu zake na tukaweka namba zetu za simu, lakini tuliishia kupigiwa simu na watu tusiowajua wakituambia wanajua alipo ila tuwalipe kwanza kiasi fulani cha fedha waweza kutuonyesha alipo au watupe mawasiliano yake.

Kama familia tuliamua kuchanga fedha hizo na kuwapatia, lakini baada ya kuwatumia walishia kutupa ahadi za uongo hadi mwisho wa siku simu zao zikawa hazipatipatikani.

Tuliripoti kisa hicho cha kutapeliwa fedha hizo kituo moja wapo cha Polisi hapa Mwanza, pale kituoni nilikutana na Polisi mmoja nikamueleza kwa nimekuwa nikimtafuta kaka yangu kwa miaka 30 sasa.

Akaniambia Dr. Kiwanga amekuwa akiwasadia watu wengi kupata mali zao zilizoibiwa ambazo hata wao Polisi muda mwingine wanashindwa kizipata ila kupitia mtu huyo wezi wamekuwa wakishikishwa adabu vilivyo.
Yule Polisi alinipa namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965 akaniambia nitapata usaidizi mara moja, nilifika nyumbani na kupiga namba ile, ilipokelewa na kueleza shida yangu mara moja.

Dr. Kiwanga aliniambia ngoja atazame nini tatizo maana sio kawaida mtu kuondoka nyumbani kwao miaka 30 bila kurejea au hata kuwapigia simu.

Baada ya dakika tano Dr. Kiwanga alinipigia na kuniambia ndugu yangu ni mzima wa afya, sema amezuiliwa kwa nguvu za kichawi kurejea nyumbani ila kwa sasa ameshaziondoa nguvu zote na baada ya siku tatu atarejea nyumbani, hivyo tufanye maandalizi ya kumpokea.

Niliwaambia wazee wangu kuwa Dr.Kiwanga kasema tufanye maandalizi ya kumpokea kaka maana atarejea baada ya siku tatu.

Siku ya pili yake, usiku tulisikia mlango unagongwa, nilipotoka kutazama nilikuta ni yeye. Tulimuuliza ni wapi alipokuwa kwa miaka 30 yote, akasema alikuwa eneo la jirani akitumikishwa kiuchawi.

Mimi na familia yangu tunatoa shukrani za kipekee zaidi kwa Dr. Kiwanga kwa wema huu wa ajabu ambao ametenda katika maisha yetu, amerejesha furaha iliyotoweka kwa miaka mingi.

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

Post a Comment

0 Comments