Alimkataa mtoto kwa madai hawezi kumpa mwanamke mimba, nifanyaje?

NA MWANDISHI WETU

NAITWA Jeska, katika ujana nilijikuta nipo njia panda ambayo hadi leo naweza kusema imeniweka kwenye mazingira magumu ila imenipa funzo kuwa tiba za asili ni muhimu kwa sisi wa Afrika.

Picha na Getty Images/iStockphoto.

Miaka kama minne iliyopita nilikutana na kijana mmoja anayetokea familia ya kitajiri, tulipendana sana na tulifanya kila kitu, baada ya muda nilibeba ujauzito wake.

Kwa bahati mbaya, kumbe mwenzangu alikuwa na matatizo tangu kuzaliwa bila mimi kujua na hakuwahi kuniambia, sina hakika ni matatizo gani, ila alikuwa hawezi kujaza mtu mimba.

Hivyo nilipomwambia nina ujauzito wake, alikataa kabisa mimba, mimi nilidhani labda uoga tu ila aliendelea kunisisitiza nimtafute mwenye mimba na sio yake.

Nilishangaa sana, nikikumbuka mbona mimi sio mchepukaji kabisa na sijawahi kutembea na mwanaume mwingine zaidi yake na sina kumbukumbu ya kufanya usaliti? imekuaje?.

Siwezi kusahau, alinipiga sana yaani akinishtumu kuwa mimi ni msaliti na nimtafute mwenye mimba, wakati sielewi mwelekeo wa maisha, alitokea kijana Mwanajeshi, ukweli alitokea kunipenda na alinitolea mpaka posa nyumbani kwetu hivyo nikawa nasubiria tu ndoa.

Siku moja uliingia ugeni mzito pale nyumbani walituweka mtu kati na wazee wao wakisisitiza mimba sio yao na nimtaje mwenye mimba, walisisitiza kuwa mtoto wao ana matatizo na hawezi kumpa mtu mimba hivyo nipambane hali yangu na nisimjue tena.

Acha tu, niliumia sana, mbaya zaidi nilikuwa na uhakika kuwa ni yake na hakuna mtu anayenielewa, sitakaa kusahau nilijifungua kwa tabu kidogo sababu ya stress japo Mjeda alisema atalea mtoto na hana shida.

Cha ajabu kujifungua mtoto amefanana sana yule kaka, tena kafanana na baba yake kila kitu, sasa ndugu wakajua yule ni mtoto wao, hivyo wakataka kumgharamia matuzo kila kitu.

Yule mpenzi wangu alikuja nyumbani pekee yake na kunieleza kweli alikuwa na tatizo hilo na alienda Hospitali mbalimbali bila kupona, ila aliamua kutumia dawa za mitishamba kwa siri kutoka kwa Dr. Kiwanga bila kuwaambia ndugu zake. Na sasa ameamini kweli dawa za Dr. Kiwanga zinafanya kazi vizuri.

Nimekwa njia panda maana anataka turudiane na kwao wana maisha mazuri sana, lakini mwanajeshi kashanitolea na posa na ninaogopa kumwaacha. Je, nifanye nini?.

Kumbuka Dr. Kiwanga anatibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo, pia anasuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254769404965, barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti yake ambayo ni www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.

Post a Comment

0 Comments