Katibu wa Halmashauri Kuu ya CCM Taifa, Mambo ya Siasa na Uhusiano wa Kimataifa (SUKI), Rabia Abdalla Hamid, amesema Mwenyekiti wa CCM na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt. Samia Suluhu Hassan, anataka viongozi wote kuwajibika kikamilifu katika kuwahudumia wananchi na kutatua changamoto zinazowakabili.
Rabia ameyasema hayo Septemba 23, 2026, wakati akiendelea na ziara ya CCM katika Mkoa wa Dodoma yenye lengo la kusikiliza, kuzungumza na kutatua changamoto za wananchi kutoka makundi mbalimbali ya kijamii.Katika ziara hiyo, Rabia amekutana na wananchi waliojitokeza kuwasilisha changamoto, maoni, ushauri na mapendekezo mbalimbali yanayohusu maisha na maendeleo yao.












Tags
Kurasa za Magazeti
Kurasa za Mbele na Nyuma za Magazeti
Magazeti
Magazeti ya Leo
Magazetini
Magazetini leo
Yaliyojiri Magazetini Leo












