Endelea kufuatilia utabiri wa hali ya hewa uliotolewa rasmi kwa Oktoba 16, 2026 na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA). Tunakuletea taarifa sahihi na za kuaminika kuhusu mvua, joto, upepo na hali ya bahari kwa mikoa yote ya Tanzania- Dar es Salaam, Arusha, Mwanza, Dodoma, Tanga, Zanzibar na kwingineko. Taarifa zimehakikiwa kila siku kutoka chanzo rasmi cha TMA.
Tags
Habari
Hali ya Hewa Tanzania
Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA)
Tanzania Meteorological Agency (TMA)
Tanzania Weather
TMA
TMA Weather Forecast
