Nimemlipia ada ya chuo baada ya masomo anataka kuolewa na mwanaume mwingine

NA MWANDISHI WETU

NI wazi kuwa, sisi wanaume tunatumia nguvu nyingi katika kutafuta pesa na mtu yoyote akichezea jasho lako, huwa inauma sana.

Mimi naitwa Mbaraka mkazi wa Gongo la mboto jijini Dar es Salaam najishughulisha na biashara ndogondogo hapa mjini.

Katika pitapita zangu nilikutana na msichana anaitwa Rehema.Nilimfahamu Rehema kupitia kwa dada yake Zainabu ambaye alikuwa rafiki yangu sana na mteja wangu wa uhakika.

Nilivutiwa sana na muonekano na tabia aliyekuwa nayo Rehema hadi ikafika hatua ya kuwa wapenzi,kipindi nafahamiana nae alikuwa amemaliza kidato cha sita, hivyo alikuwa kwa dada yake Zainabu akiwa anasubiri matokeo ya mtihani.

Kutokana na namna tulivyependana dada yake alikuwa anamruhusu anakuja kazini kwangu na kunisaidia kazi mara kwa mara. Baada ya miezi mitatu kupita matokeo yalitoka na yeye alikuwa miongoni mwa wenye sifa za kujiunga masomo ya chuo kikuu.

Kwa upande wangu nilifurahi sana kuona mke wangu mtarajiwa anaenda kujiunga na masomo ya chuo kikuu na muda si muda aliweza kujiunga na Chuo Kikuu cha Makumira jijini Arusha, kwa kozi ya uanasheria.

Siku ilipowadia ya kuripoti chuoni niliweza kwenda nae hadi chuo na kumpangishia sehemu ambayo atakuwa anaishi.

Semister ya kwanza ilipoisha mchumba wangu alirudi Dar na kufikia kwangu, maana dada yake na mama yake walikuwa wanafahamu mahusiano yetu na ada ya kujiunga chuo mimi ndiye nilimlipia mchumba wangu maana mama yake alikuwa amekosa pesa ya kumlipia hata mkopo kutoka serikalini hakupewa.

Baada ya likizo alirudi chuo kwa ajili ya semister ya pili ila muda wa kufunga ulipowadia Rehema hakuja Dar wala kwenda kwao Mtwara bali alibaki Arusha.

Mimi nilifunga safari hadi Arusha nikakaa nae kwa siku mbili tu na kurejea Dar na katika mazungumzo nilimuuliza mbona hukuja Dar, akaniambia kuwa semester ya pili ilikuwa ngumu kwake.Tangu hapo Rehema kuna muda alikuwa anakuja Dar na muda mwingine haji kabisa.

Hiyo tabia iliniumiza sana ikabidi nitafute usaidizi, ndipo niliweza kukutana na rafiki yangu Amimu na kuniambia kuwa Dr.Kiwanga anaweza kunisaidia kwa sababu huyo Dokta ndiye alimsaidia yeye na mke wake kupata mtoto baada ya kuhangaika kwa miaka sita wakitafuta mtoto bila mafanikio.Alinipatia namba ya simu ya Dr.Kiwanga ambayo ni +254 769404965.

Niliweza kupanga safari kutoka Dar hadi Kenya kwa Dr.Kiwanga, nilifika ofisini kwa Kiwangadoctors kisha kueleza shida iliyonipeleka.

Ndipo niliambiwa kuwa mchumba wangu Rehema kuna Mwalimu ambaye anataka kumuoa baada ya masomo.

Kulingana na maelezo ya Dr.Kiwanga asilimia 100 nilikubali maana kuna kipindi mchumba wangu alikuwa anawasiliana na mwalimu mmoja mara kwa mara, nilikuwa nauliza anasema kuwa ni mtu anawasaidia tu wala hakuna kitu kingine.

Nikiwa ofisini ndipo Dr.Kiwanga akaniambia kuwa atanisaidia na relationship spells hadi nimpate Rehema kwa muda wa saa 48.

Baada ya kutoka ofisini kwake haikupita muda Rehema arirejea hadi kwangu na kuomba tufunge ndoa haraka maana kachoka kusumbuliwa na wanaume,bila kupoteza muda nilijulisha baadhi ya ndugu na jamaa kisha ndoa ikawepo na kwa sasa tuna watoto wawili na Rehema kanisaidia biashara yangu kupanda kwa asilimia 75.

Natoa uwito kwa mwenye shida ya mapenzi,kumpata mpenzi wa ndoto zako,nguvu za kiume,mwenye nuksi na mikosi wasiliana na Dr.Kiwanga kwa simu +254 769404965.

Post a Comment

0 Comments