MBEYA-Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya, Kamishina Msaidizi Mwandamizi wa Polisi (SACP) Benjamin Kuzaga ameshiriki katika maziko ya aliyekuwa Afisa wa Polisi Mrakibu wa Polisi (SP) Frank Mwasampili aliyefariki dunia Septemba 21, 2026 katika ajali iliyotokea mkoani Singida.
Marehemu SP Frank Mwasampili alikuwa akifanyia kazi Mkoa wa Singida na amezikwa Septemba 23, 2026 nyumbani kwao Kijiji cha Imezu kilichopo Mkoa wa Mbeya.Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya SACP Benjamin Kuzaga kwa niaba ya Mkuu wa Jeshi la Polisi nchini ametoa pole kwa familia kwa msiba mzito wa kuondokewa na mpendwa wao.



