Magazeti leo Septemba 29,2026

Tanzania itakuwa mwenyeji wa Mkutano wa Pili wa Doha (DOHA DIALOGUE) kuhusu uhamaji wa nguvu kazi na ajira, unaotarajiwa kufanyika Oktoba 5 na 6, 2026, jijini Dar es Salaam, ukiwa na lengo la kukuza fursa za ajira kwa Watanzania nje ya nchi.
Mkutano huo utafanyika katika hotel ya Hyatt Regency na kuwakutanisha zaidi ya nchi 33 kutoka Afrika, nchi za Ghuba, Jordan na Lebanon kujadili namna ya kuimarisha uhamaji wa nguvu kazi na ajira zenye staha.

Akizungumza na waandishi wa habari, Waziri wa Nchi, Ofisi ya Waziri Mkuu–Kazi, Ajira na Mahusiano, Mhe. Deus Sangu, amesema Tanzania ni nchi ya pili kuwa mwenyeji wa Doha Dialogue na ya kwanza barani Afrika.

Amesema mkutano huo utajadili mikataba ya ajira baina ya nchi, uanishaji wa ujuzi na mahitaji ya soko la ajira, pamoja na maandalizi ya wafanyakazi kukabiliana na mabadiliko ya teknolojia.

Diramakini

DIRAMAKINI is Tanzanian news media house established to play role in shaping the global agenda through telling true stories by delivering quick and in-depth.Our readers trust our coverage of the issues that matter most to them. Our agenda-setting journalism attracts. Contact us on diramakini@gmail.com OR +255 719 254 464.

Post a Comment

Previous Post Next Post

Know matter how large or small your business is, advertising here