Balozi mpya wa Marekani, William Trachman atembelea Makumbusho ya Taifa Dar es Salaam

DAR ES SALAAM- Makumbusho ya Taifa la Tanzania jijini Dar es Salaam imeendelea kutekeleza jukumu lake la mashirikiano ya kidiplomasia, kuhifadhi na kuendeleza kumbukumbu za kihistoria kwa kupokea ziara ya Balozi wa Marekani nchini Tanzania, Mheshimiwa William Trachman.
Balozi huyo ametembelea mnara wa kumbukumbu wa “Matumaini baada ya Huzuni” na kuweka shada la maua kwa heshima ya waathirika wa mashambulizi ya kigaidi yaliyotokea Agosti 7, 1998 katika balozi za Marekani nchini Tanzania.

Ziara ya Balozi Trachman imekuja siku chache baada ya kupokelewa kwa Hati zake za Utambulisho na Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, katika hafla iliyofanyika Ikulu jijini Dar es Salaam tarehe 15 Oktoba 2026.
Hatua hiyo inaashiria mwendelezo wa mahusiano ya kidiplomasia kati ya Tanzania na Marekani, ambayo pia yanajengwa katika misingi ya ushirikiano wa kulinda amani na kupinga vitendo vya ugaidi.

Makumbusho ya Taifa la Tanzania ina jukumu muhimu la kukusanya, kuhifadhi, kutafiti, kutoa elimu na kutangaza urithi wa taifa, ikiwemo kumbukumbu za matukio yanayogusa historia ya nchi na mahusiano yake na mataifa mengine.

Diramakini

DIRAMAKINI is Tanzanian news media house established to play role in shaping the global agenda through telling true stories by delivering quick and in-depth.Our readers trust our coverage of the issues that matter most to them. Our agenda-setting journalism attracts. Contact us on diramakini@gmail.com OR +255 719 254 464.

Post a Comment

Previous Post Next Post

Know matter how large or small your business is, advertising here