MAMLAKA ya Kuzuia na Kupambana na Dawa za Kulevya (DCEA), imesema itaanza kufanya Operesheni ya kukamata gari zinazosafirisha maiti ambazo zinahusishwa kusafirisha dawa za kulevya nchini.
Hayo yamebainishwa Septemba 29, 2926, jijini Dar es Salaam na Kamishna Jenerali wa Mamlaka ya Kudhibiti na Kupambana na Dawa za Kulevya, Aretas Lyimo wakati akitoa taarifa ya miezi mitatu ya oparesheni iliyofanyika nchini kuanzia Julai hadi Septemba mwaka huu.
Alisema, Katika Oparesheni waliyoifanya katika mikoa 14 wamebaini uwepo wa maiti zinazosafirshwa hasa kwenda Kanda ya Kaskazini kuhusika kusafirisha dawa za kulevya aina ya mirungi na bangi.
“Sasa tunatangaza rasmi tutazikamata maiti zote zitakazohusika na usafirishwaji wa dawa hizo pamoja na magari na watu watakaobainika na jambo hilo tutawakamata na kutahifisha magari hayo,” amesema.
Tags
Kurasa za Magazeti
Kurasa za Mbele na Nyuma za Magazeti
Magazeti
Magazeti ya Leo
Magazetini
Magazetini leo
Yaliyojiri Magazetini Leo























