DAR-Makumbusho ya Taifa la Tanzania inaendelea kuungana na wadau mbalimbali ndani na nje ya nchi kuadhimisha Wiki ya Huduma kwa Wateja kwa kaulimbiu ya "Twende Mbali Zaidi kwa Huduma Bora".
Katika salamu zake kwa wateja leo Oktoba 7, 2026, taasisi hiyo imesema kila mteja ni muhimu na kila huduma ni fursa ya kuacha tabasamu.
Taasisi hiyo imewataka wananchi na wageni kutoka nje kutembelea vituo vyake vya Makumbusho na Malikale vilivyopo nchi nzima kujionea urithi wa utamaduni na historia ya Tanzania huku wakipata huduma bora na ya kirafiki.
