Magazeti leo Oktoba 3,2026

Wataalamu wa Sekta za Habari, Sanaa na Michezo wa Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar wamepongeza maendeleo ya ujenzi wa Uwanja wa Mpira wa Miguu wa Dodoma, wakieleza kuwa kukamilika kwa uwanja huo kutaimarisha mazingira ya michezo na kutoa fursa zaidi kwa wananchi, hususan vijana.
Wataalamu wametoa pongezi hizo Oktoba 2, 2026, walipotembelea eneo la ujenzi wa uwanja huo kwa lengo la kujionea hatua iliyofikiwa pamoja na kujifunza namna Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania inavyowekeza katika miundombinu ya michezo.

Wamesema uwekezaji huo una umuhimu mkubwa katika kukuza na kuibua vipaji vya vijana, kuongeza fursa za ajira na shughuli za kiuchumi zinazohusiana na michezo, sambamba na kuiwezesha Tanzania kuwa na miundombinu yenye uwezo wa kuandaa na kuendesha mashindano makubwa ya kitaifa na kimataifa.

Diramakini

DIRAMAKINI is Tanzanian news media house established to play role in shaping the global agenda through telling true stories by delivering quick and in-depth.Our readers trust our coverage of the issues that matter most to them. Our agenda-setting journalism attracts. Contact us on diramakini@gmail.com OR +255 719 254 464.

Post a Comment

Previous Post Next Post

Know matter how large or small your business is, advertising here