Endelea kufuatilia utabiri wa hali ya hewa uliotolewa rasmi kwa Oktoba 7, 2026 na Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA). Tunakuletea taarifa sahihi na za kuaminika kuhusu mvua, joto, upepo na hali ya bahari kwa mikoa yote ya Tanzania- Dar es Salaam, Arusha, Mwanza, Dodoma, Tanga, Zanzibar na kwingineko. Taarifa zimehakikiwa kila siku kutoka chanzo rasmi cha TMA.
Tags
Habari
Joto
Mamlaka ya Hali ya Hewa Tanzania (TMA)
Manyunyu
Mawimbi
Mvua
Tanzania Meteorological Agency (TMA)
Upepo
Utabiri wa Hali ya Hewa Tanzania
