Nilimdaka mume wangu akila chakula cha usiku kitandani na 'secretary' wake

NA MWANDISHI WETU

NI jambo lililo wazi kuwa, wanawake tunakutana na shida na changamoto mbalimbali katika ndoa zetu,kuna shida ambazo zinasababishwa na waume zetu na shida nyingine chanzo chake unakuta ni familia kutoka kwa upande wa mume wako.

Mimi kwa majina naitwa Mariamu nina umri wa miaka 35 na Mwenyezi Mungu ametujalia tumepata watoto watatu,mmoja ni mtoto wa kiume ambaye ni mtoto wetu wa kwanza na waliobaki ni wasichana.

Mwanzo kabisa ndoa yangu ilikuwa imejaa furaha,amani na upendo muda wote,mume wangu alikuwa ananipenda na kunipa kila ninachokitaka kutoka kwake.

Baada ya miaka mitatu kupita mume wangu alianza kuwa na tabia ambazo mimi nilikuwa sijazoea tangu tuoane.Ilifika wakati hataki nishike simu yake,password ya simu anabadilisha kila wakati na zaidi alivyokuwa akitoka kazini anakuwa busy na simu yake.

Jinsi siku zilivyokuwa zinaenda ndivyo mume wangu alikuwa anabadilika, ilifika hatua hata kitandani hataki maneno yangu.

Alivyoanza tabia ya kukataa maneno yangu kitandani, ikabidi nimuulize mume wangu wapi nimemkosea ili niweze kujirekebisha ila jibu nililopewa ni kwamba sijakosea popote.

Nilibaki mdomo wazi baada ya kuniambia hivyo,ilinibidi nianze kufutilia taratibu mume wangu kwa nini anakuwa hivyo.Nilianza kutegeshea simu yake akienda kuoga au akiwa anaongea na simu ili niweze kupata jibu ila jitihada zangu hazikufanikiwa.

Nilianza kutafuta usaidizi kwa marafiki zangu, ndipo rafiki yangu akaniambia kuna Dr.Kiwanga anaweza kunisaidia kwa nini mume wangu anafanya hivyo.

Rafiki yangu alizidi kuniambia kuwa, Dr.Kiwanga ndiye alimsaidia kupata kazi baada ya kutafuta kazi kwa miaka mitatu bila kufanikiwa ila sasa anafanya kazi nzuri na anapata matunda ya kazi yake.ilibidi nimuombe namba ya Dr.Kiwanga ambayo ni +254 769404965.

Nilichukua simu yangu na kumpigia Dr.Kiwanga, nikamueleza tabia ya mume wangu alivyo kwa sasa pia nikamuomba kuwa nahitaji kujua shida ni nini,ndipo Dr.Kiwanga akaniambia kuwa atanisaidia na ndani ya saa 24 nitakuwa nimeshapata jibu.

Baada ya kuambiwa hivyo, nilipanda gari na kurudi kwangu Kericho kutoka ofisini kwa Dr.Kiwanga huko Nakuru ili niweze kufika nyumbani kabla ya mume wangu ajatoka kazini kwake.

Nilifika Kericho muda wa saa kumi na moja jioni na kuelekea kwangu,nilipokaribia mlangoni kwangu nikaona viatu vya mume wangu sikuweza kushutuka sana maana alikuwa anajua nimeenda kutembelea rafiki yangu ambaye anaishi Nakuru.
Nilipotoa kapeti mlangoni nikaona viatu vya mwanamke nikahisi kuwa kuna ngeni ila sebleni sikuweza kumuna mtu ndipo nikasikia sauti ya mwanamke kwenye chumba chetu. Nilipoingia chumbani nikamuona mume wangu akiwa na secretary ambaye wanafanya kazi katika ofisi moja wote wapo uchi.

Machozi yalinitoka na kuishiwa nguvu,yule mwanamke akavaa nguo zake na mume wangu kisha wakatoka chumbani na kuniacha natoa machozi na moyo kuniuma.

Baada ya nusu saa nikagundua kuwa hata mume wangu hayupo na hiyo siku hakurudi nyumbani. Kesho yake mume wangu akarudi nyumbani wala hakuniomba msamahaa, zaidi nilivyo muuliza akaniambia kama nimechoka nirudi kwetu ila nilivyowatazama watoto wangu watatu nikajisemea moyoni wapi niende na hawa watoto na nikiwaacha malezi gani watapata, bila mimi kuwepo mama yao.

Kesho yake niliwasiliana na Dr.Kiwanga kwanza nikamshukuru kwa sababu nimepata jibu kwa nini mume wangu alikuwa anatoka kazini amechelewa na kwa nini alikuwa hataki maneno yangu kwa muda wa miezi tisa, kisha nikamuomba tena Dr.Kiwanga kuwa nahitaji mume wangu arudi nyumbani na aachane na yule secretary.

Akaniambia nirudi ofisini kwake, bila kukawia nilikwenda Nakuru tena na kupewa dawa na kuniahidi kuwa siku tatu nitaona mabadiliko ya mume wangu.

Niliweza kufuata maelekezo niliyopewa vizuri na siku ya pili, mume wangu alitoka kazini kwake mapema alivyofika nyumabni aliniita chambani na kuniomba msamahaa na kuniambia kuwa mama yake ndiye alimwambia kuwa mimi ni mwanamke gani ambaye hata kazi sina.

Ila mume wangu akanihaidi kuwa hatarudia hiyo tabia maana yeye ndiye alinichagua mimi bila kuwa na shinikizo la mtu yoyote. Na kwa sasa maisha yangu yamejaa furaha,amani na upendo kama ilivyokuwa mwanzo.

Natanguliza shukurani zangu za dhati kwa Kiwangadoctors kwa kazi yao nzuri. Pia natoa wito kwa mwenye shida ya magic ring,magic wallet,promotion kazini,kupata kazi,kupata mpenzi wasiliana na Dr.Kiwanga atakusaidia.

Pia Dr.Kiwanga alizidi kunambia kuwa anatibu magonjwa sugu kama sukari,pressure,kifua kikuu na kisonono, unaweza kumpata Dr.Kiwanga kwa namba +254 769404965 kwa saa 24 kila siku.

Post a Comment

0 Comments