Waziri wa Fedha awasili nchini Qatar kushiriki Mkutano wa 11 wa Mwaka wa Bodi ya Wakurugenzi wa Benki ya AIIB

DOHA-Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb) amewasili Doha nchini Qatar kwa ajili ya kushiriki Mkutano wa 11 wa Mwaka wa Bodi ya Wakurugenzi wa Benki ya Uwekezaji wa Miundombinu ya Asia (AIIB) unaofanyika Septemba 28 hadi 29, 2026 mjini Doha, Qatar.
Katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Doha-Hamad, Mhe. Balozi Omar, alipokelewa na Mkuu wa Utawala wa Ubalozi wa Tanzania nchini Qatar, Bi. Maryam Haji Mrisho, kwa niaba ya Balozi , Mheshimiwa Habibu Awesi Mohamed.
Mkutano wa Mwaka wa AIIB, unawakutanisha viongozi wa serikali, watunga sera, na wadau wa kibiashara kujadili mustakabali wa uwekezaji endelevu wa miundombinu, ambapo Tanzania ni Mwanahisa wa Taasisi hiyo yenye Makao yake Makuu nchini China.

Diramakini

DIRAMAKINI is Tanzanian news media house established to play role in shaping the global agenda through telling true stories by delivering quick and in-depth.Our readers trust our coverage of the issues that matter most to them. Our agenda-setting journalism attracts. Contact us on diramakini@gmail.com OR +255 719 254 464.

Post a Comment

Previous Post Next Post

Know matter how large or small your business is, advertising here