MWANZA-Waziri wa Utamaduni, Sanaa na Michezo Mhe. Paul Christian Makonda leo Oktoba 12, 2026 amewasili mkoani Mwanza kwa ziara ya kikazi ya siku nne yenye lengo la kukagua utekelezaji wa miradi mbalimbali ya maendeleo inayotekelezwa mkoani humo.
Waziri Paul Makonda (kulia) akiwa katika ofisi ya Mkuu wa Mkoa wa Kwanza leo Oktoba 12, 2026.
Mhe. Makonda anafanya ziara hiyo kwa niaba ya Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mhe. Dkt. Samia Suluhu Hassan na amepokelewa na Mkuu wa Mkoa wa Mwanza Mhe. CP Salum Hamduni.
Katika ziara hiyo, Waziri Makonda anatarajiwa kukagua miradi ya maendeleo ili kufuatilia utekelezaji wake na kujionea hatua zilizofikiwa katika miradi hiyo mkoani Mwanza.
