Waziri wa Fedha awasili Bangkok kushiriki mikutano ya IMF na WB

BANGKOK-Waziri wa Fedha, Mhe. Balozi Khamis Mussa Omar (Mb) amewasili jijini Bangkok nchini Thailand, ambapo ataongoza ujumbe wa Tanzania kushiriki Mikutano ya Mwaka ya Shirika la Fedha la Kimataifa (IMF) na Benki ya Dunia (World Bank Group), inayofanyika nchini humo kuanzia tarehe 12 hadi 18 Oktoba, 2026.
Katika Uwanja wa Ndege wa Kimataifa wa Suvarnabhumi, Mhe. Balozi Omar, aliyeambatana na Waziri wa Fedha wa Serikali ya Mapinduzi Zanzibar, Mhe. Dkt. Juma Malik Akil, alilakiwa na Balozi wa Heshima wa Tanzania nchini Thailand, Mhe. Florean Rwehumbiza pamoja na Naibu Mkurugenzi Mkuu ambaye pia ni Kaimu Mshauri Mkuu wa Usimamizi na Uendelezaji wa Ukusanyaji wa Mapato wa Thailand, Bw. Yutuna Phoolpipat.

Mhe. Balozi Omar ni Gavana anayewakilisha Tanzania katika Shirika la IMF na Benki ya Dunia, ambayo Tanzania ni nchi mwanachama.
Taasisi hizo za fedha ni wadau muhimu katika kusaidia juhudi za maendeleo ya kiuchumi na kijamii nchini kupitia ushirikiano wa kifedha, kiufundi na kisera.

Diramakini

DIRAMAKINI is Tanzanian news media house established to play role in shaping the global agenda through telling true stories by delivering quick and in-depth.Our readers trust our coverage of the issues that matter most to them. Our agenda-setting journalism attracts. Contact us on diramakini@gmail.com OR +255 719 254 464.

Post a Comment

Previous Post Next Post

Know matter how large or small your business is, advertising here