Baada ya miaka 10 bila mtoto wa kiume, sasa mambo yamejibu kirahisi

NA MWANDISHI WETU

KWA majina naitwa, Faridah Mohamed mzaliwa wa Kihonda mkoani Morogoro. Nimetimiza miaka 10 katika ndoa yangu tukiwa na bahati ya watoto watatu wa kike tu.

Katika kipindi hicho chote, tumetumia kila mbinu mimi na mume wangu ili kuweza kupata mtoto wa kiume, lakini mambo hayakuwa tulivyokuwa tunafikiria.

Sitaki kuficha jambo hili, kwa sababu limekuwa likitusumbua katika ndoa yetu sana, hata mume wangu alianza kutembea na michepuko huko nje.

Nilijihisi asiyekuwa na bahati, uchungu na mawazo yalitawala katika maisha yangu na mume wangu ilifika hatua alinitimua nyumbani kwake akidai mimi sina uwezo wa kuzaa watoto wa kiume, hivyo anataka kuoa mke mwingine ambaye angeweza kumpatia watoto wa kiume.

Hali hiyo, ilinishtua mno. Mara nyingi ninapojaribu kumuambia kuwa sio kupenda kwangu ndipo anapoinuka na kunifokea na hata wakati mwingine kunizaba makofi na makonde.

Maisha yangu yamekuwa na mikosi mno. Hali hii imenifanya nimechukia maisha ya ndoa.Tumeishi kwa msukosuko huo hadi hivi karibuni nilipopata ushauri kutoka kwa Mama Jack ambaye ni jirani, ambaye aliniambia siri ya kupata watoto wa kiume.

Alinipatia namba ya simu ya Daktari Kiwanga nilimpigia kisha nikaenda siku iliyofuata kukutana naye.Nilimuelezea kila jambo ninalopitia ndipo aliniuliza niseme ninataka watoto wangapi wa kiume nikamuambia wawili.

Alifanya mambo yake pale kisha akaniambia niende nianze kufanya mapenzi na mume wangu. Alisema nisikose kulala na yeye usiku huo. Nilienda nikafanya hivyo.

Jambo la kushangaza, baada ya miezi minne nilienda hospitali kupata vipimo ndipo nilipoambiwa kuwa ninatarajia mtoto wa kiume. Madakatari wakanionyesha scanning yenyewe na sikuamini.

Daktari Kiwanga ni madakatari walio na uwezo mkubwa wa kutatua matatizo ya ndoa, watoto, kazi na hata magonjwa mbalimbali kwa kutumia dawa za asili.

Kuna wengi wanaopitia matatizo ya kifamilia kama haya yangu tafadhali msikate tamaa,kuna suluhu ya kudumu na amani itapatikana katika ndoa zenu.

Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. Tovuti yao ni www.kiwangadoctors.com; simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com. Si lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi mahakamani,kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudisha mke au mume nyumbani.

Post a Comment

0 Comments