Walifaidi sana tunda langu bure, sasa nimempata mume mwenye fedha zake

NA MWANDISHI WETU

NAITWA Nasra mkazi wa Ilala Boma jijini Dar es Salaam,ninamshukuru Mwenyenzi Mungu amenijalia sura na umbo nzuri, pia amenijalia hekima na upendo sana.

Mimi sitawaficha ukweli wangu.Kwa muda mrefu nilitamani kupata mwanaume mwenye fedha ili anioe, badala yake nilikuwa ninakutana na mmoja mmoja anataka kula tunda langu, akimaliza kazi inaishia hapo.

Hali hiyo ilikuwa ikiniumiza sana, kwani wenzangu wamekuwa wakipata wanaume wenye fedha haswa na magari ya maana na wanafikia hatua wanafunga ndoa kabisa.

Ilifikia hatua, wanaume choka mbaya ndio wanataka tuyajenge, jambo ambalo liliniongezea shida baada ya shida katika maisha yangu. Nao wanakula tunda, wanapotea.

Sikuwa nimetambua walichokifanya ama wanachofanya wenzangu ili kufanikiwa maishani mwao, hadi pale mmoja wa marafiki zangu niliosoma nao chuo kikuu aliponiambia siri kubwa ya maisha.

Hakika, umaskini ni kitu kibaya na kama hauna uwezo wa kupata mali tafadhali akina dada leo nitawaibia siri kubwa. Kupata kipenzi ambacho kitakufaa kifedha ni muhimu na hilo sitawaficha.

Kama si rafiki yangu huyo, yaani Elizabeth kuniibia siri ya alichofanya hadi kupata mpenzi mwenye fedha haswa haswa mimi leo hii ningekuwa bado ni maskini tena ningerudi kwetu kijijini.

Elizabeth aliniambia kuwa yeye alitumia njia mbadala kuvutia wanaume wenye fedha maishani mwake.

Mwanzo sikufahamu ni nini alichokuwa akiniambia hadi pale aliponipatia namba ya Daktari wa kienyeji kwa majina Kiwanga na kunishauri nisisite kumpigia simu ili nimueleze ninachotaka maishani.

Sikusita, siku iliyofuata nilimpigia simu na kisha akanifanyia utaalamu wake ndani ya dakika chache ambao umenipatia mume tajiri, tena ana fedha nyingi sana.

Nilipata mume ambaye sasa hivi ni wakili mjini ambaye ni tajiri kupindukia na mpaka sasa hivi sijaamini ninachoona. Kama unataka kupata mume mwenye fedha, tafadahali wasiliana na Kiwanga Doctors na watakusaidia kwa haraka mno.

Vile vile kama unajua una matatizo katika mahusiano au ndoa yako haipo sawa,tafadhali nakusihi wasiliana na matabibu wa Kiwanga. Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote.

Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi mahakamani, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudisha mke au mume nyumbani.

Kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya watembelee madaktari hao wa Kiwanga kupitia www.kiwangadoctors.com; simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe kwa: kiwangadoctosr@gmail.com.

Post a Comment

0 Comments