Tuhuma za kichawi zilinitesa kwa miaka minne, sasa nipo huru

NA MWANDISHI WETU

SISI binadamu tunakutana na mambo mengi sana katika maisha yetu ya kila siku hapa duniani.Mimi kwa majina naitwa Mama Fatuma mkazi wa Makumbusho jijini Dar es Salaam nina umri wa miaka 50 sasa.

Picha na Getty Images.

Katika maisha yangu,nimekutana na changamoto kubwa sana, kwanza mimi najishughulisha na biashara ndogo ndogo za kupika vitumbua hapa Makumbusho. Kazi yangu imenisaidia kuweza kukuza watoto wangu, kuwasomesha, chakula na kupata mavazi.

Wakati nikifanya kazi yangu hii, nimeweza kukutana na maneno mengi kutoka kwa watu mbalimbali na wengine kuniita mchawi, wakati sijawaloga au sijui kuloga mtu,jambo lolote ambalo limetokea mtaani watu huwa wananishuku mimi wakati mimi sijui jambo hilo.

Hali hiyo ilinikosesha raha na kujiuliza kwa nini mimi, kwa jambo lolote baya watu wanahisi ni mimi na kibaya zaidi baadhi yao wakaanza kuniita mchawi.

Kitendo cha kuniita mchawi kiliathiri biashara yangu ya kupika vitumbua, watu waliacha kununua vitumbua vyangu,hivyo hali yangu ya kiuchumi ilizidi kuwa mbaya hadi watoto wangu wakashindwa masomo.

Ilinibidi niache kupika vitumbua na kuanzisha biashara ya kutembeza mbogamboga katika mitaa mbalimbali hapa jijini Dar es Salaam.

Niliweza kufanya biashara hiyo kwa miezi mwili ila hali ikabadilika na kuendelea kuhusishwa na matukio yale yale ya kichawi.

Mtu leo akinunua kitu kwangu kesho hataki tena hata wateja ambao nilikuwa nimeshawazoea ilifika hatua wakaanza kufunga milango yao wakiniona nakuja na beseni langu la mbogamboga.

Hali hiyo iliniumiza sana moyoni mwangu, ikabidi nimwambie rafiki yangu wa karibu ambaye nilikuwa natembea nae kuuza mbogamboga kwa sababu nilihisi huenda kuna kitu ambacho siyo kizuri kwangu.

Nimeacha biashara ya kupika vitumbua kisa watu wanasema kuwa, mimi ni mchawi na kukosa wateja kabisa,nimeanza biashara ya kuuza mboga tena katika mitaa ambayo hata hawajui naishi wapi, bado wameanza kuniita mchawi na kufunga milango yao wakiniona.

Ndipo rafiki yangu akaniambia kuwa Dokta Kiwanga anaweza kunisaidia shida niliyo nayo kwa sababu siyo hali ya kawaida,na akazidi kuniambia kuwa dokta huyo alimsaidia kaka yake kurudisha mke wake nyumabni baada ya kuachana kwa miaka mwili.Nikamuomba mawasiliano ya Dokta Kiwanga akanipatia simu +254 769404965.

Niliongea na Dokta na kumueleza kuwa maisha yangu jinsi yalivyo pia nikamwambia kuwa sina uwezo wa kufika ofisini kwake Nakuru-Kenya ila nahitaji usaidizi wake kwa sababu maisha yangu kila kukicha yanakuwa mabaya sana hata jambo ambalo nafanya sipati mafanikio.

Ndipo Dr.Kiwanga akasema kuwa nitasaidika kisha akaniambia nisubiri kwa muda wa dakika 35 nimtumie ujumbe WhatsApp.

Baada ya dakika 35 kuisha nilifanya kama alivyokuwa ameniambia ndipo akasema kuwa shida yangu kubwa ni Badluck,Hivyo atanisaidia na Goodluck spells na ndani ya siku tatu nitakuwa na mafanikio.

Katika maongezi na Dr.Kiwanga alinambia kuwa anatatua shida mbalimbali kama kurudisha mpenzi,kusafisha nyota,kuwa na mvuto wa biashara,kupata mtoto au mimba kwa waliokosa kwa muda mrefu,kufunga mume au mke asiende nje ya ndoa.

Dr.Kiwanga alizidi kunieleza kuwa, anatibu magonjwa sugu kama kisukari,pressure,TB na Syphilis kwa kutumia madawa ya miti shamba.

Baada ya siku tatu kupita nilishanga wateja wangu wamerudi tena hata wengine wakaanza kunipigia simu kuwa wanahitaji mbogamboga na kwa sasa nimefungua duka la kuuza nafaka hapa Makumbusho,

Asante, Dr. Kiwanga kwa huduma yako, leo hii napendwa mtaani kwangu, nimejenga sina mtu wa kuja mlangoni kwangu na kudai kodi,wateja ninapata pia, unaweza kumcheki Dokta Kiwanga kwa kupiga au WhatsApp +254 769404965 atapata usaidizi kwa haraka.

Post a Comment

0 Comments