Mheshimiwa Dkt.Mwigulu akutana na Waziri Mkuu wa Qatar

DOHA-Waziri Mkuu, Dkt. Mwigulu Nchemba, leo Jumatatu, Septemba 28, 2026, amefanya mazungumzo na Waziri Mkuu wa Qatar ambaye pia ni Waziri wa Mambo ya Nje wa Qatar, Sheikh Mohammed bin Abdulrahman bin Jassim Al Thani, katika Ofisi ya Waziri Mkuu wa Qatar jijini Doha.
Katika mazungumzo hayo, viongozi hao wamejadili masuala mbalimbali yanayolenga kuimarisha na kukuza uhusiano na ushirikiano kati ya Tanzania na Qatar.
Dkt.Mwigulu na ujumbe wake wamepokelewa katika Ofisi ya Waziri Mkuu wa Qatar ikiwa ni sehemu ya ratiba ya ziara yake ya kikazi nchini Qatar.
Ziara hiyo inaendelea kuimarisha mahusiano ya kidiplomasia na ushirikiano wa Tanzania na Qatar, pamoja na kufungua fursa zaidi za ushirikiano katika maeneo mbalimbali ya maendeleo na uwekezaji.

Diramakini

DIRAMAKINI is Tanzanian news media house established to play role in shaping the global agenda through telling true stories by delivering quick and in-depth.Our readers trust our coverage of the issues that matter most to them. Our agenda-setting journalism attracts. Contact us on diramakini@gmail.com OR +255 719 254 464.

Post a Comment

Previous Post Next Post

Know matter how large or small your business is, advertising here