Namna nilivyopata utajiri kupitia ubashiri wa soka

NA MWANDISHI WETU

BAADA ya kubashiri kwa miaka mingi katika soka na kila wakati kupata ushindi hafifu ulionipatia fedha ndogo, nilifikia hatua ya kukata tamaa, kwani niliona ni fedha zangu tu zinaenda kutajirisha wengine.
Nilianza hii kazi ya kubashiri katika soka toka mwaka 2010 nilipomaliza kidato cha sita, lakini sikuwahi kushinda zaidi ya shilingi 100,000 (laki moja), lakini nikipiga hesabu fedha zangu ambazo nimezitumia ni zaidi ya shilingi milioni 2.7.

Siku moja nikiwa nakatiza mitaa ya Kariakoo, Dar es Salaam nilishtuka pale dada mmoja aliponivuta shati na kuniambia; wewe Kaka Ally unaitwa pale mara moja. Nilisita kidogo maana mjini matapeli ni wengi, akaniambia rafiki yako, Dulla yupo ndani ya gari pale anakuhitaji mara moja.

Basi nililikaribia lile gari na kumkuta rafiki yangu Dulla tuliyemaliza wote kidato cha sita mwaka 2010, alionekana kuwa na maisha mazuri sana, na yule Dada aliyeniita alikuwa ni mke wake.

Katika mazungumzo Dulla aliniambia alifanikiwa kushinda shilingi milioni 112.8 kwenye kubashiri soka na aliyemsaidia ni Dr. Kiwanga, sikuamini mara moja hadi pale yeye mwenyewe aliponiaonyesha namba ya Dr. Kiwanga; +254 769404965 kwenye simu yake.

Aliniambia alimpigia Dr. Kiwanga na akamsaidia jinsi ya kushinda michezo ya bahati nasibu na ndio iliyompatia utajiri wake, na sasa ana maisha mazuri, ameoa, anafanya biashara mbalimbali ndani ya mitaa ya Kariakoo.

Dulla pale alinipatia shilingi 500,000 (laki tano) na namba ya Dr. Kiwanga na kuniambia huu ndio mtaji wako mkuu nimekupatia, hapo lazima nawe uwe tajiri kama mimi. Nilimshukuru sana maana kwa wakati ule nilikuwa nahitaji sana fedha kwa ajili ya kukamilisha mipango yangu ya kimaisha.

Baada ya siku tatu nilipiga ile namba na kumueleza Dr. Kiwanga kuwa nahitaji usaidizi wake ili niweze kushinda bahati nasibu, alinisikiliza vizuri na kunipa maelekezo ya jinsi ya kufanya.Wiki hiyo hiyo nilibashiri michezo 14 ya Ligi Kuu Uingereza, Ufaransa, Hispania na Italia na kupatia yote, basi mkeka wangu ukanipatia shilingi milioni 78.1, nilifurahi sana.

Hiyo fedha nikaitumia kununua kiwanja nyumbani kwetu mkoani Tanga na sasa nimamlizia ujenzi na muda sio mrefu natarajia kuoa.

Ila kubwa zaidi ni hivi majuzi nilipobashiri michezo michache ya Ligi ya Mabingwa Ulaya na kushinda tena shilingi milioni 92.8, hii fedha nafikiri kuiwekeza kwenye soko la hisa maana nasikia huko mitaji inakuwa salama zaidi.

Binafsi namshukuru sana Dr. Kiwanga kwa kunipatia maisha mazuri niliyokuwa nayatafuta muda wote. Kwa mawaziliano zaidi na Dr. Kiwanga mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

Post a Comment

0 Comments