Mamlaka ya Dawa na Vifaa Tiba (TMDA) imesema itaendelea kushirikiana na Jeshi la Polisi kudhibiti uingizaji, usambazaji na matumizi ya dawa, vifaatiba, vitendanishi na bidhaa za tumbaku zisizokidhi viwango nchini.
Akizungumza katika kikao kazi kati ya TMDA na Jeshi la Polisi, Dar es Salaam, Mkurugenzi wa TMDA, Adam Fimbo alisema ushirikiano huo ni muhimu kuhakikisha bidhaa zinazotumika na wananchi zinakuwa na ubora, usalama na ufanisi.
Alisema, TMDA ina jukumu la kudhibiti dawa, vifaatiba, vitendanishi na bidhaa za tumbaku kuhakikisha zinakidhi viwango vinavyotakiwa.
“Majukumu yetu makubwa ni kuhakikisha bidhaa hizo ni bora, salama na zina ufanisi kwa matumizi ya binadamu na mifugo,” alisema.













Tags
Kurasa za Magazeti
Kurasa za Mbele na Nyuma za Magazeti
Magazeti
Magazeti ya Leo
Magazetini
Magazetini leo
Yaliyojiri Magazetini Leo











