Alinikimbia na kuniachia mtoto, sasa nipo na mwingine ananifanyia fujo

NA MWANDISHI WETU

JINA langu naitwa Suleiman mkazi wa Malindi nchini Kenya, mimi ni kijana wa umri miaka 25 nilikuwa na mwanamke nimezaa nae mtoto mmoja na nilikuwa nikiishi nae tangu ana mimba mpaka akajifungua mtoto wa kiume ambaye nilimpenda sana.

Kinyume na matarajio yangu, baada ya muda tabia yake iliaanza kubadilika, akawa tena sio mtu wa kuambilika, wakati mwingine anaongea na wanaume mbele yangu, yaani ilikuwa dharau sana, hakuniheshimu kama mume wake.

Hata kipindi ambacho nilipomuonya aliamua kufungusha na kuondoka na kunitelekezea mtoto akiwa mdogo sana, cha kusikitisha kabisa sikufahamu alipoelekea.

Sikukata tamaa na maisha, basi nikaendelea kupambana mwenyewe tu, mtoto nikaamua kumpeleka nyumbani kwa bibi yake ambaye ni mama yangu mzazi ili amlee ili mimi niendelee kupambana na maisha yangu.

Kweli mtoto aliendelea kukua vizuri na kuwa na afya njema, katika kipindi chote sikuweza kuwa na mawasiliano na yule mwanamke wangu, hata ndugu zake sikuwahi kuwaona.

Baada ya muda sana nikaona kukaa peke yangu muda mrefu sio vizuri, kwa bahati nzuri nikapata mwanamke mwingine ambaye tulipendana na kuanzisha uhusiano.

Haikuchukua muda, kwa bahati nzuri naye akapata ujauzito na tukawa na mipango ya kuja kuishi pamoja kama mke na mume.

Cha ajabu kilochokuja kutokea ni kwamba kabla sijaanza kuishi naye, yaani huyu niliyempa mimba sasa hivi, yule mama mtoto wangu alirudi tena kwangu anataka turudiane ili tumlee mtoto wetu. Nikamwambia haiwezekani, ndipo akaanza ugomvi mkubwa hadi kwenda kunishtaki kuwa nimemzalisha na sasa simtaki.
Alinipeleka Polisi kwa ugomvi mkubwa sana, jambo hilo lilileta mgogoro mkubwa sana katika familia yetu kiasi cha kunikosesha amani, nakumbuka siku moja nikiwa mtandaoni nilisoma kuwa kuna mtu anaitwa Dr. Kiwanga anaweza kusuluhisha migogoro ya kifamilia na kimahusiano, niliwasiliana naye na nikiri kuwa ndani ya siku chake jambo lile liliisha na yule mwanamke aliniomba msamaha.

Kumbuka Dr. Kiwanga anatibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo, pia anasuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254769404965, barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti yake ambayo ni www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.

Post a Comment

0 Comments