Eliundi:Nimeshinda Milioni 1/- kupitia bahati nasibu, baada ya msoto wa muda mrefu

NA MWANDISHI WETU

JINA langu naitwa Eliudi mkazi wa Bukoba Mjini Mkoa wa Kagera.Nimeanza kucheza mchezo wa bahati nasibu nikiwa bado nasoma Shule ya Sekondari Peace (Amani).
Picha na Mtandao.

Ni mchezo ambao nimeupenda tangu nikiwa bado mdogo kabisa maana nilikuwa naona kaka yangu Benson anacheza sana na marafiki zake Jackson na Amidu.

Hivyo jinsi walivyokuwa wanacheza na kushinda walinifanya mimi kuupenda zaidi japo kaka yangu alikuwa aniruhusu kucheza nao. Kila nikitaka kucheza alikuwa ananiambia kuwa kwanza maliza masomo ya kidato cha nne ndiyo nitakuruhusu kucheza.

Sikuwa na jinsi zaidi ya kufuata ushauri wa kaka yangu,ila nilipohitimu kidato cha nne nilianza kucheza michezo mbalimbali ya Sport Pesa.

Nakumbuka siku ya kwanza nilicheza ila sikuweza kupata hata shilingi 50.Kitendo cha kukosa kiliniuma sana japo rafiki yangu Juma ambaye alikuwa ananielekeza aliniambia nisikate tamaa siku nyingine nitafauru bila shida yoyote.

Siku iliyofuata nilihama pale nilipochezea siku ya kwanza maeneo ya Rwamishenye na kwenda maeneo ya uswahilini na kucheza tena.

Majibu yalitoka nimepata shilingi 200. Nilipopata shilingi 200 nilikata tamaa kabisa na kujiona siwezi kufaulu mchezo wowote wa Sports Pesa na kupata pesa ninazozitaka.

Jioni yake Juma alinipigia simu kuwa, kwa mchezo huo huo yeye ameshinda shilingi 50,000 pia akaniambia kuwa hata mimi siku moja nitafanikiwa kupata kiwango ambacho ninataka kisha akanishauri nifuatirie michezo yote ya Sport Pesa inavyokuwa.

Nilisitisha kucheza michezo ya Sport Pesa kwa muda wa miezi minne,zaidi nilikuwa ninafuatilia jinsi inavyochezwa,zawadi gani zinatolewa na kiwango gani kinatolewa kwa mchezo husika.

Baada ya kutambua hayo yote kisha nikasubiri Sport Pesa watoe matangazo na maelekezo kwa upande wa mpira.

Kwa wakati huo nilijua ni lazima nitapata pesa ninayotaka.Miezi mitatu kupita Sport Pesa walitoa maelekezo kwa upande wa betingi ya mpira.

Nakumbuka mshindi wa kwanza alistahili kupata millioni mbili na mshindi wa pili milioni moja. Nilipoona hivyo kwa upande wangu nilijua nitapata milioni mbili na kwa bahati mbaya sikupata.

Kama kawaida yangu nilihama kibanda cha uswazi kisha nikaenda zangu Mtaa wa Kashai,kwa sababu washindi wengi walikuwa wanatoka Kashai.

Nilicheza kama kawaida yangu tena kwa umakini sana katika kuchagua timu za mpira.Baada ya kucheza nikasubiri majibu yangu ya milioni mbili maana nilijua ni zamu ila cha ajabu sana majibu yalikuwa tofauti kama niliyotegemea kwa sababu timu tatu ziliniangusha, hivyo ndoto zangu za milioni mbili zikaishia hapo.

Siku moja nikiwa katika ukurasa wangu wa Facebook nilisoma habari ya mwanadada ametoa ushuhuda kwa Kiwangadoctors jinsi walivyoweza msaidia kumfunga mume wake kwenda nje ya ndoa.

Katika maelekezo yake alionesha kuwa mme wake alikuwa amekithiri kulala na wanawake mbalimbali na zaidi alimkamata anashiriki tendo la ndoa na mfanyakazi wao wa kike.Nilipozidi kusoma nilikutana na anuani ya Kiwangadoctors ambayo ni,

Namba ya simu: +254 769404965
Barua pepe;kiwangadoctors@gmail.com

Kwa haraka mimi nilimbelea website yao ili niweze kuona kama ninaweza kupata usaidizi kwa sababu ndoto zangu zinaishia ukingoni kila mara mahali ya kuwa tegemeo langu kubwa la kupata pesa nilikuwa nategema kushinda michezo ya bahati nasibu.

Nikiwa katika website yao niliona kuwa Kiwangadoctors wanatatua shida mbalimbali mfano kupata cheo kazini,kupata mpenzi wa ndoto zako,nguvu za kiume,kushinda michezo ya bahati nasibu na kushinda kesi mahakamani.

Hayo maelezo niliyoyapata nilichukua ile namba kisha kutuma ujumbe WhatsApp na baada ya masaa mawili nilijibiwa kuwa inawezekana kwa asilimia kubwa.

Kisha Kiwangadoctors akanipatia maelekezo jinsi gani nitaweza kucheza na kuniomba niwatumie jina la kampuni ninayotaka kubeti nayo pia mchezo gani,vyote nilituma kisha wakaniambia nisubiri kwa siku tatu ndo nicheze.

Siku tatu zilipotimia nilicheza tena hatimaye nikashinda shilingi milioni 1,000,000.Asante Kiwangadoctors kwa kunisaidia kutimiza ndoto zangu za muda mrefu.

Wasiliana na Kiwangadoctors kwa namba +254 769404965, barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, website yao www.kiwangadoctors.com.

Post a Comment

0 Comments