Namna ya kumlinda mume asichepuke kabisa!

NA MWANDISHI WETU

JINA langu ni Halima, nimekuwa kwenye ndoa kwa miaka mitano sasa, hakika naweza kusema mimi ni miongoni mwa wanawake ambao wamefaidi matunda ya ndoa vilivyo, sijawahi kukumbana na kadhia yoyote ile.

Watu wengi husema kuwa ndoa ni ngumu na hii ni kutokana na wanaume wengi kutokuwa waaminifu katika ndoa zao, kwani baada ya kipindi fulani huanza kutafuta wanawake wengine wa nje kwa madai ya kubadilisha ladha.

Lakini pia hata baadhi ya wanawake nao wamekuwa na tabia hiyo tena kwa sana ila wamekuwa wakifanya kwa siri kubwa na ni vigumu kwa waume zao kuwabaini kwa wepesi.

Wakati naolewa na mume wangu, Bibi yangu aliniambia kuwa mimi ndio mwenye wajibu wa kuilinda ndoa yangu kuliko mtu yeyote yule, nina wajibu kuliko hata mume wangu mwenyewe.

Nilimuuliza Bibi kivipi?, ndipo akaniambia mume anahitaji kuchungwa kama mtoto mdogo maana huko nje vishawishi ni vingi.

Nilikaa nikitafakari ushauri wa Bibi yangu ambaye ameishi na mume wake ambaye ni Babu yangu kwa miaka zaidi ya 50 kwenye ndoa, niliona ni ushauri wa maana sana kwangu.

Baada ya muda nilirejea kwa Bibi na kumuuliza ni njia zipi naweza kuilinda ndoa yangu, ndipo akaniambia kuwa mwanaume kwa kawaida anahitaji kufungwa kwa dawa za mitishamba ambazo zinatolewa na waganga ambao ni waaminifu na wabobezi wa kazi hiyo.

Nilimuuliza Bibi sasa anawezaje kumpata mtu mwaminifu wa kunifanyia hivyo?, ndipo akanitajia jina la Dr. Kiwanga na kuniambia amewaunganisha watu wengi naye na kila mmoja amekuwa akija kwake na kumueleza kuwa Dr. Kiwanga amekuwa msaada mkubwa kwao.
Bibi alichukua simu yake na kunitajia namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni+254769404965, niliisevu kwenye simu yangu na kesho yake niliamua kumpigia, alipokea nilimuuleza shida yangu ni kwamba nahitaji kumfunga mume wangu asichepuke kamwe!.

Dr. Kiwanga alinisikiliza, aliniambia baada ya siku tatu dawa itaanza kufanya kazi na kuanzia hapo hakuna hata siku moja mume wangu atachepuka katika ndoa yetu. Na kweli kwa kipindi hiki cha miaka mitano sijawahi kusikia mume wangu ana mwanamke mwingine nje ingawa majirani zangu wamekuwa wakisema waume zao wametekwa na michepuko kabisa.

Kumbuka Dr. Kiwanga anatibu maradhi kama kifua kikuu, kisukari, msukomo wa damu, kifafa na magonjwa mengineyo, pia anasuluhisha shida za kifamilia kama kutokouwa na uwezo wa kupata mtoto, kutopata mchumba wako wa maisha, shida za ndoa, kuwa na bahati katika maisha haswa katika michezo ya kamari na mengineyo.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na Dr. Kiwanga kwa namba +254769404965, barua pepe kiwangadoctors@gmail.com au tembelea tovuti yake ambayo ni www.kiwangadoctors.com kwa mengi zaidi.

Post a Comment

0 Comments