Nilitumia njia hii kuupiga umaskini teke, sasa fedha zimejaa kwangu

NA MWANDISHI WETU

USITAMANI tu kushika pesa bila kujua ni namna gani matajiri wanafanya ili wawe matajiri vile walivyo sasa. Lakini, usijali kwa sababu nitakumegea siri leo kikamilifu.

Kumbuka wengi wanaoishi maisha ya kifahari wanashinda huku wakiendelea na kubarikiwa kila uchao huku maskini wakiendelea kuwa maskini.

Ni kwa nini? Hii inatokana na maskini wengi wanaishi maisha ya ufukara kwa sababu wanakosa maarifa ya kupigana na umaskini huo.

Naitwa Said nipo Mbezi Beach, na mimi nilikuwa hivyo hivyo kwa miaka mingi hadi pale shangazi yangu mmoja kutoka mkoani Pwani aliponitemeblea na kuniibia siri kubwa ya utajiri ambayo hata wanasiasa wengi hutumia ili kufikia malengo na ndoto zao za kimaisha.

Rafiki yangu mpendwa nataka kukuambia kuwa unavyopambana na magonjwa ndivyo unavyopaswa kupambana na umaskini, kwa sababu umaskini ni ugonjwa tena mbaya sana.

Bila pesa hata bibi yako mwenyewe hawezi kukuheshimu sawa na jamii yako. Ndugu au dada zako hawatakuheshimu vilevile.

Yote tisa kumi ni swali utafanaya nini ndio uepukane na hali hii tatanishi? Wengine wamegundua kuwa dawa au suluhu ya kipekee na ya haraka ni wizi.

Kufanya wizi ni njia ya mkato ya kupata pesa, lakini ni hatari mno, kwani utakufa kwa mtuti wa bunduki. Mimi ninapendelea kutumia Money Spells au Wealth Spells kutoka kwa madaktari wa kiasili au Traditionbal Doctors vile wanvyotambulika.

Nilipotembelea mmoja wa madaktari wa kiasili kwa jina la Kiwanga Doctors, maisha yangu yalibadilika haraka na sasa biashara zangu zimenawiri kupindukia.

Kila mara mikono yangu inashika hela mpaka ninaanza kujiuliza mbona nilichelewa kugundua jambo rahisi kama hili.

Leo hii mimi ni tajiri ninauza kila aina ya hardware materials. Nina maduka ya hardware karibu kila mji. Kama una shida kama mimi usisite kumtembelea Daktari Kiwanga.

Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia na nyinginezo.

Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Kiwanga vilevile wanatibu magonjwa sugu kama kisukari na pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo.

Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +254 769404965 kwa WhatsApp ipo pia au tembelea website yao: www.kiwangadoctors.com

Unaweza kuandika barua pepe yaani kwenda Kiwangadoctors@gmail.com Nakukumbusha kuwa, huu ni wakati wako wa kuzipiga teke tabu zinazokutesa, wewe piga simu tu, Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi koritini, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudisha mke au mume nyumbani.

Post a Comment

0 Comments