Kupitia buku moja nilichota mamilioni

NA MWANDISHI WETU

ILIKUWA siku ya Ijumaa ya kwanza ya mwezi Juni, mwaka huu ambapo nilipata bahati kubwa ambayo sitasahau. 

Juzi nilipowaambia marafiki zangu nimekula fedha nyingi kutoka katika mchezo wa bahati nasibu, na tayari nimefungua biashara yangu walifikiria ninawatania hadi pale nilipowapeleka sehemu ya biashara yangu.

Wengi wao walikuwa wakinicheka na kusema kuwa mimi ni mtu ambaye sitakaa nifanikiwe kamwe katika maisha, lakini nilipiga fedha nyingi ambazo ziliwashangaza.

Kwa majina naitwa J kutoka Uyole jijini Mbeya nina umri wa miaka 34 siku hiyo nilijaribu kubashiri kupitia beting nikitumia shilingi elfu moja tu.
Siku nyingi nilikuwa ninabashiri huku nikiambulia patupu, hivyo buku niliyokuwa nayo katika simu yangu niliamua kujimaliza kwa kuituma huko, nikisema liwalo na liwe.

Niliweka hizo fedha katika huo mchezo wa kubahatisha na jambo la kushangaza nilipoamka asubuhi nilipata habari kwa njia ya sms kuwa nimekula jumla ya shilingi milioni mbili.

Hiyo kwangu ilikuwa ni fedha nyingi sana, kwani katika maisha yangu sijawahi kushika hata laki tano taslimu za kwangu. Nilijisemea kimoyo moyo kuwa, haya maisha usimdharau mtu kwa sababu kila mmoja ana siku yake aliyopangiwa kufanikiwa na yangu hatimaye ilifika na sasa mimi ni nina mtaji wa kutosha.

Fedha hizi hazikunijia kirahisi tu, nilichofanya hadi nikafanikiwa kupata bahati hiyo ya pesa nyingi kiasi
hicho ni baada ya kupitia mtandao mmoja wa michezo na kisha nikamtembelea dakatri Kiwanga wa miti shamba ambaye pia anatumia utaalamu wake.

Baada ya kumweleza hitaji langu, Kiwanga alifanya utaalamu wake wa namna ya kubashiri,baada ya kumaliza tu aliniambia nikacheze mchezo wowote unaoanzia na shilingi elfu moja, nami nilitekeleza hilo.

Kwa mujibu wa daktari Kiwanga, wote wenye matatizo kama yangu wanaweza kumtembelea ili kuweza kupata suluhu ya haraka bila kusumbuka kwa vyovyote vile.

Pia Daktari Kiwanga anayatibu magonjwa mengi sugu ikiwemo Saratani ya mapafu na kifafa.Kwa sasa nimeshafungua biashara yangu na mambo yananiendea vizuri.

Baada ya kupata fedha zile nilirejea kwake tena akanifanyia utaalamu, nikaenda kufungua biashara, kwa namna ambavyo biashara ndani ya siku chache inakwenda vizuri mwezi ujao ninatarajia kununua gari jipya na kuanza mchakato wa ujenzi wa nyumba. Asante, dokta Kiwanga.

Vilevile, Kiwanga anayasuluhisha matatizo mengi yakikiwamo matatizo ya kifamilia, kazi na ya ndoa. Kwa mengi tembelea wavuti www.kiwangadoctors.com ama waweza kutuma barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com au pia piga simu wakati wowote kwa: +254 769404965.

Daktari Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi mahakamani, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudisha mke au mume nyumbani.

Post a Comment

0 Comments