Mali na fedha ninazo nyingi

NA MWANDISHI WETU

NI wazi kuwa,kumiliki fedha na mali nyingi ni jambo la busara mno na hasa kama wewe umefikia hatua ya kuwa na familia.

Ingawa pesa sio kitu cha kuokota barabarani,lakini kuna namna unaweza kufungua njia za kupata hela bila kutatizika na bila kumuibia yeyote.

Mimi Sudi nilikuwa maskini kwa miaka mingi hadi pale shangazi yangu mmoja kutoka huko Pwani aliponitembelea na kuniibia siri kubwa ya utajiri ambayo hata wanasiasa wengi hutumia ili kupata kura kwa wakazi.

Leo nasema kuwa, vile unavyopambana na magonjwa ndivyo unavyopaswa kupambana na umaskini kwa sababu umaskini ni ugonjwa tena mbaya sasa.

Bila pesa hata mke wako mwenyewe hawezi kukuheshimu sawa na jamii yako. Ndugu au dada zako hawatakueshimu vilevile.

Yote tisa kumi, swali utafanya nini ndipo uepukane na hali hii tatanishi? Wengine wamegundua kuwa dawa au suluhu ya kipekee na ya haraka ni wizi.

Nikueleze ukweli kwamba, kufanya wizi ni njia ya mkato ya kupata pesa, lakini ni hatari mno kwa sababu utauwawa kwa mtutu wa bunduki.

Kwangu mimi ninatumia utaalamu wa fedha za kitajiri na ule wa mali kutoka kwa madakatri wa kiasili au madaktari wa asili kama wanavyotambulikana.

Nilipomtembelea mmoja wa madaktari wa kiasili maarufu kama Kiwanga Doctors, nikiri wazi kuwa maisha yangu yalibadilika haraka na sasa biashara zangu zimenawiri kupindukia.

Kila mara mikono yangu inashika hela mpaka naanza kujiuliza mbona nilichelewa kugundua jambo rahisi kama hili. Ahasante Kiwanga.

Kiwanga vilevile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari na Pressure kwa kutumia miti shamba. Nakuomba usisite kumtembelea Daktari Kiwanga. Kiwanga Doctors wanatatua shida nyingi kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuleta furaha na amani katika familia. Pia wanasaidia kuimarisha nyota yako pamoja na kupata dawa ya mvuto kwa mwanaume au mwanamke.

Dr.Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi mahakamani,kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudisha mke au mume nyumbani.

Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +254 769404965 kwa WhatsApp ipo pia au tembelea www.kiwangadoctors.com. Unaweza kuandika barua pepe; kiwangadoctors @gmail.com.

Post a Comment

0 Comments