Mke wangu alinikimbia kwa kuwa na mashine ndogo, sasa nimerejea katika ubora

NA MWANDISHI WETU

NI shauku ya kila mtu anayeingia katika ndoa kuwa, ataishi na mwenza wake miaka yote ya uhai wake na atafanikisha kumpa raha ya tendo lenyewe..

Kwangu mimi haya yote yalisalia kuwa ndoto, kwani ni siku chache zilizopita ambapo mke wangu kwa jina la Christina aliweza kuniacha kwa madai kwamba, uume wangu ulikua mdogo, usioweza kutosheleza mahitaji yake ya kimwili.

Kabla ya talaka hiyo, Christina alikuwa amenifikisha mahakamani na kunishtaki kuwa mimi kama mumewe sikuweza kuyatosheleza mahitaji yake ya kimwili, kwani ni kinyume na kabisa na matarajio ya wawili walio kwenye ndoa kutotimiziana mahitaji tendo la ndoa.

Niliweza kupigwa faini baadaye aliweza kuniomba msamaha kwa jambo hilo na nikaweza kumsamehe, kwani nilimchukua kama mpenzi wangu wa dhati niliyemthamini kwa kiwango kikubwa sana.

Uhusiano wangu na yeye ulianza kuchukua mkondo tofauti, ni pale alipoanza kujitenga na mimi, japo tuliishi kwenye nyumba moja, hakuwa anaambilika wala kushaurika, muda mwingi alipenda kukaa peke yake na kukataa kuzungumza na mimi, alikosa kunipa wakati aliokua ananipa hapo nyuma.

Nilikumbuka Christina alikuwa mwanamke mwenye mapenzi ya dhati na mara kwa mara angeweza kunipigia simu kutaka kujua nilipokua na ikiwa nilikua salama. Kwa wiki mbili hivi kabla ya kuniacha, hayo yote hayakufanyika, alinyamaza kimya mithili ya maji kwenye mtungi, na kufanya mambo yake kivyake.

Siku moja nilimuuliza mbona alisaliti ahadi aliyonipa mbele ya umati wa watu na viongozi wa kanisa siku ile tulifunga ndoa, nikikumbuka vyema Christina aliweza kutoa ahadi mbele ya umati wa watu na kunena kwamba alinipenda kwa udhi na uvumba na angeweza kukaa nani maishani mwake yote.

Pia kabla ya kuoana naye kila wakati aliweza kunieleza kila wakati angependa kuniweka kwenye furaha, na angekosa furaha ikiwa mimi pia ningeikosa hiyo furaha.

Vipi sasa anafanya kinyume na matarajio, nilishidwa mbona aliamua kuyafanya kinyume na matarajio, hayo siwezi kuyasema bali mwenyewe aliyafahamu.

Jibu nilililipata kutoka kwake sijawahi lisahau hadi leo, kwani alinena kutoka kinywani mwake kuwa, mimi ni gumegume asiyejua cha kufanya kitandani, na sikuweza kumtimizia mahitaji yake ya kimwili na siku moja angetoka nje ya ndoa na kuweza kuntafuta mume mwingine atakayeweza kuyafanya mambo.

Jambo hilo lilinikwaza moyoni, nilijaribu kudhibiti nisije nikamfukuza kutoka kwangu, kwani nilikua ninampenda kama chanda na pete na yeye kukosa maishani mwangu lingekuwa jambo baya sana, nilijua siku moja angeweza kubadilika na kuweza kuniomba msamaha kwa yote aliyoyasema mabaya kwangu.

Kabla ya ndoa yetu hatukuwahi kuweza kujaribu kufanya tendo la ndoa, kwani tulilelewa kanisani na kuamini kuwa kuyafanya mapenzi nje ya ndoa ilikuwa ni laana kubwa kutoka kwa Mwenyezi Mungu, kulingana na itikadi za Kikristo.

Angalau tungalifanya mapenzi mapema kabla ya kuoana hatungefikishana tulipofikishana angeondoka, na huenda angetafuta wanaume ambao yeye mwenyewe aliwataka, wanaume wenye mipini mikubwa.

Kadri siku zilivyosonga ndipo tabia zake zilivyozidi kudorora, kwa wakati mwingi Christina alirejea nyumbani akiwa mlevi chakari, asiyeweza kuambilika, nilimkubali kuingia chumbani bila ya kumuuliza alikotoka muda huo.

Aliniacha na msongo mkubwa wa mawazo na nisijue la kufanya, iwapo jambo mbaya lingemtokea huko nje, mimi ndiye ningelaumiwa kwa kuwa mwanaume anapaswa kumlinda mkewe kila wakati.

Nilichoshwa na tabia hizo na nikaamua kumuuliza alikotoka usiku na nani na kwa nini, hapo ndipo aliponieleza alikua na mume aliyeelewa cha kufanya, hivyo ameniacha ili kwenda kwa mume atakayemtimizia mahitaji yake ya kimwili.

Nilijaribu kumsihi asiondoke kuniacha, lakini alikomaa, niliachwa na huzuni. Siku moja moja rafiki yangu alinitembelea na kugundua nilivyokua nisiye na furaha aliuliza kinachoendelea maishani mwangu, hapo ndipo nilifunguka na kumweleza kila kitu, alinionea huruma na kuniliwaza, alinisihi nisiwe na huzuni kwani alikua na suluhu kwa jambo hilo hapo ndipo alinipa namba ya daktari wa kiasili Daktari Kiwanga.

Daktari nilimpigia simu kupitia +254769404965 na kumweleza yote, aliniarifu nisiwe na shaka kwani nimefika, ndipo alinialika na kunipa dawa aliyoongeza uume wangu ukawa sawa.

Pia aliweza kufanya utaalamu wake na siku chache baadaye mke wangu aliweza kurudi kwangu. Na kuniomba msamaha.

Namshukuru daktari Kiwanga kwa kuweza kulirejesha penzi langu lililokua limepotea. Daktari kiwanga pia anaponya na kutibu magonjwa kama kifua kikuu, viungo vya mwili vilivyovunjika, saratani ya mapafu na mengine mengi, Pia anasuluhisha matatizo yakiwemo ya kifamilia, kushinda kesi mahakamani.

Kurejesha mali iliyoibwa na mengine mengi mtembelee leo upate suluhu au waweza kumpata kupitia simu namba +254769404965.

Post a Comment

0 Comments