Yeye anafika, na mimi ninafika sasa hakuna goigoi kitandani

NA MWANDISHI WETU

LICHA ya kuwa na umri wa miaka 36, mimi nilikuwa siwezi kumpa mke wangu chakula cha usiku akatosheka kikamilifu.

Ugoigoi wangu, ninaamini huenda ulichangia hata tukachelewa kupata watoto.Nyumbani kwetu tumekuwa tukilumbana kila mara na kipenzi changu kisa na mkasa, mimi ni dume bwege tu.

Mke wangu mara nyingi analalamika kuwa siwezi kumpa mtoto na siwezi kusugua vizuri, ndiyo maana hajapata mtoto. Sikuweza kubishana naye, maana licha ya mimi Omary kujaliwa mzigo mzuri ulionekana hauna faida kwa mke wangu.

Wife alifikia hatua, akaanza kwenda safari nyingi kila wiki na nilipomuuliza alinijibu kuwa, anataka kutafuta mume wa kumtosholeza kwa sababu mimi ni sawa na bure.

Iliniuma sana siku hiyo aliponijibu hivyo, lakini nisingeweza kumpiga. Kwa kweli siku hiyo alitoka akalala huko na nilipompigia simu aliniambia niachane naye.

Mke wangu kipenzi aliendelea na hulka hizo hadi pale nilipotafutiwa suluhu ya kudumu na bibi ambaye alinipeleka kwa Daktari mmoja wa kienyeji aliyeitwa Kiwanga ambaye alinishughulikia kwa muda wa siku tatu na kwa kweli, kutoka siku hiyo mambo yakawa sambamba.

Siku nne zilizopita nilikuwa na usiku wa kukata na shoka na mke wangu, kwani nilimfanyia surprise kitandani, yaani Mungu ndiye anayejuwa.

Alibaki akihema na kusema nitamuua na nguvu nyingi. Hakuamini kamwe! Simba ni mimi! Nashukuru Kiwanga kwa sababu mimi ni kijogoo sasa.

Vile vile, na wewe kama unajuwa una matatizo na mambo ya mapenzi katika nyumba yako tafadhali nakusihi mpigie simu tabibu Kiwanga.

Kwa shida za magonjwa, mapenzi, kazi, ndoa, biashara na afya harakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga.Au, simu +254 769404965.

Kumbuka kama upo mbali, sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Post a Comment

0 Comments