Mchepuko alimteka mume wangu baada ya kazi tuliyeteseka naye, jua, njaa na mvua yetu

NA MWANDISHI WETU

KWA majina naitwa Agnes nina umri wa miaka 28, niipo kwenye ndoa kwa miaka minne sasa. Mungu ametusaidaia tumepata watoto wawili wa kiume.

Katika maisha yangu ya ndoa tumekutana na changamoto sana na mume wangu,kwa sababu mume wangu alinioa akiwa hana kazi.

Alifikia hatua tunakosa chakula nyumbani hata watoto wakiumwa naomba msaada nyumbani kwetu kwa sababu mume wangu hana pesa ili niwapeleke hospitali.

Niliweza kuvumilia ile hali na kumpa matumaini mume wangu kuwa atapata kazi na shida tulizokuwa nazo kuna siku zitaisha kabisa.

Baada ya miaka miwili kupita mume wangu aliweza kupata kazi na kuwa mhasibu wa kampuni fulani hapa Arusha.

Kitendo cha mume wangu kupata kazi ilikuwa ni furaha yetu wote na familia zetu kwa ujumla, kwa sababu hali ya ombaomba ilikuwa inaenda kuisha kabisa.

Siku ya ibada (Jumapili) ilipofika niliongozana na mume wangu hadi kanisani kumshukuru Mungu kwa kutujibu maombi yetu.

Kweli maisha yetu yalianza kupendeza kila kukicha na mtu ambaye hakutuona mwanzo asigejua kuna shida kubwa tumepitia.

Baada ya miezi sita mume wangu alinunua nyumba, hivyo tukatoka kwenye nyumba za kupangisha. Mapenzi yetu yalikuwa mazuri mno japo baada ya mwezi mmoja baada ya kununua nyumba mume wangu alianza kuchelewa kutoka kazini badala ya kufika nyumbani saa 5:00 jioni akaanza kufika nyumbani saa 8:00 usiku.

Mimi kama mke wake nilimuuliza mara kwa mara kwa nini siku hizi anachelewa kurudi nyumbani, majibu yake yakawa mara oho! siku hizi kazi ni nyingi,mara leo nimekosa gari,mara tulikuwa na kikao cha ofisi alikuwa anatoa sababu mbalimbali ambazo kwa upande wangu sikuwa ninaridhika nazo.

Ilikuwa siku ya Jumamosi,siku ambayo huwa haendi kazini nilimuacha chumbani amelala nikaenda sebleni nikashika simu yake na kukuta meseji za mapenzi kutoka kwa mwanamke anayeitwa Anitha. Nilivyoenda kwenye gallery yake nikakutana na picha za mwanamke huyo hata picha nyingine wakikisiana na mume wangu.

Ndipo nikagundua kuwa, mume wangu ana mwanamke mwingine nje na ndio chanzo cha kuchelewa kutoka kazini,kulingana na mume wangu alikuwa na ugonjwa wa pressure, hivyo sikuweza kumuuliza kitu chochote kuhusu meseji nilizozikuta katika simu yake wala kuuliza jambo lolote kuhusu picha.

Siku ya Jumatatu, mume wangu nilimuandaa kama kawaida na kwenda kazini, mimi nilibaki nyumbani najililia tu nikijiuliza kwa nini mume wangu anafanya vile,wapi nimemkosea na kipi amekosa kwangu mimi.

Alipotoka kazini alinikuta sina raha aliponiuliza nikamjibu niko sawa tu. Kesho yake alipoenda kazini alinipigia simu kuwa hataweza kurudi nyumbani kwa sababu kuna safari ya kikazi ila mimi nilijua kaenda kulala kwa yule mwanamke.

Asubuhi na mapema nilimpigia simu Shangazi yangu. Shangazi ambaye alikuwa ananishauri siku zote juu ya changamoto za ndoa, kisha nikamueleza mume wangu alivyobadilika ndipo akaniambia kuwa kuna Dokta nchi ya jirani ya Kenya anaweza kunisaidia hata bila kutoka nilipo Arusha.

Hapo nikaomba namba ya Dr.Kiwanga ambayo ni +254 769404965. Nikampigia muda huo huo, Dr.Kiwanga alipokea simu yangu na kuniuliza ninahitaji usaidizi gani.

Nilipomaliza kuongea nae akasema atanisaidia na marriage spell ambayo mume wangu ataachana na yule mwanamke kwa muda wa siku mbili.

Baada ya siku mbili kuisha tangu nimeongea na Dr.Kiwanga siku ya tatu, mme wangu alitoka kazini mapema kama zamani alipofika nyumabni aliketi sebleni na kuniomba msamahaa na kuniambia ukweli kuwa alipitiwa na hatarudia tena.Na kwa sasa maisha yetu ni mazuri sana kwa sababu ya huduma ya Dr.Kiwanga.

Natoa wito kwa mwenye shida kama ya kwangu ongea na Dr.Kiwanga utasaidika pia katika mazungumzo na Dokta alisema kuwa, anaweza kurudisha mpenzi aliyekuacha,kusafisha nyota,kuwa na mvuto wa kupendwa na kupata ujauzito kwa wale ambao wamekosa,alizidi kusema kuwa anatumia madawa ya miti shamba katika kutibu ugonjwa wa sukari.

Sambamba na pressure na kifua kikuu, unaweza kumpata Dr.Kiwanga kwa namba +254 769404965 kwa usaidizi wa haraka.

Post a Comment

0 Comments