Walinibaka wakiwa sita, niliteseka sana baadaye walikuja kujisalimisha

NA MWANDISHI WETU

NI miaka kadhaa imepita baada ya kufanyiwa kitendo kibaya sana na kundi la watu sita hapa kwetu Mabibo jijini Dar es Salaam.Ni vijana ambao walinisimamisha nikiwa njiani natoka kazini Manzese, nikiwa ninarudi nyumbani Mabibo.

Nilisimama bila wasiwasi kwa sababu ilikuwa ni muda wa saa 8:30 usiku na watu walikuwa wanatembea barabarani bado.

Baada ya kusimama,kijana mmoja mrefu alisimama mbele yangu na kuniita jina (Fatuma mambo) nikaitikia poa,ghafla wote wakanizunguka na mmoja wao akatoa kitambaa na mwingine akatoa kisu na kuniomba simu yangu na mkoba pia.

Baada ya kuwapatia nikaambiwa nisitoe neno lolote na mimi sikuweza kufanya hivyo, kutokana na mshtuko niliokuwa nao hata nguvu nilikuwa sina badala yake niliwaza kitu kimoja wapi tunaenda.

Tulipofika soko la Mabibo nikaingizwa katika gari nyeusi na vijana hao wakaingia katika gari kisha nikafungwa macho,kutokana na kasi ya gari, nilibaini dakika chache tunaelekea maeneo ya Kigogo.

Tulifika sehemu gari likasimama na kijana mmoja akasema “Boss hajafika". Baada ya saa moja kupita nikasikia mtu mwingine amefika ila sauti yake niliweza kufananisha na mtu mwingine aliyenitongoza kwa mwaka mmoja nikamkataa, kwani sikupendezwa naye.

Muda huo gari lilishaondoka,nikasikia nipo ndani ya chumba,sauti ile ile “Akasema mnatongozwa mnaringa”. Akinipapasa matiti yangu na kunisogelea nilipopiga kelele nikawekewa kisu shingoni ilibidi nitulie na kutoa machozi na kujiuliza kipi wanataka kwangu?.

Nilifungwa mikono na kutolewa nguo zangu zote. Hapo ndipo nilisikia nikiguswa shemu yangu ya siri na kuwekewa uume, iliniuma sana hasa ulivyokuwa anausukuma kwa kasi kubwa,baada ya dakika kadhaa wa kwanza akamaliza haja zake na kusema vijana kazi kwenu, kula tunda la bure na pesa yenu tukutane kesho kijiweni.

Sijakaa sawa nikapigiwa kisi na kushikwa matiti yangu tena nilikuwa sijakaa sawa nikanyanyuliwa miguu yangu yote nakawekewa tena.

Maumivu yalikuwa makubwa zaidi, ilifikia hatua nikapoteza hisia za mwili wangu kutoka tumboni hadi miguuni kulingana na jinsi walivyokuwa wakibadilishana hata bila kunipa muda wa kutulia. Ilipofika saa kumi usiku niliingizwa kwenye kwa gari na kurudishwa Mabibo-sokoni.

Upande wa chini kuna uwanja wa mpira wa miguu na kutolewa katika gari bado nikiwa nimefungwa mikono na machoni nikawekewa kitambaa.

Sikuweza kutoka waliponiacha hadi asubuhi ndipo wakapita wavulana wawili wakielekea chuo cha NIT nikawaita na kuomba msaada wa simu ili nimjulishe mama.

Mama alifika na kunipeleka kituo cha polisi kilichopo karibu kwa ajili ya kupata statement ya police kisha kuchukuliwa kwenda hospitali ya karibu kwa ajili ya kupata huduma.

Polisi walikuja hospitali wakaniuliza maswali tena, bila shida nikawaeleza jinsi ilivyotokea na wakaniahidi kuwa wahusika watakamatwa.

Ndani ya miezi mitano kila siku ya Jumatatu nilikuwa nafika polisi kuuliza kama wahusika wamepatikana ila majibu ni hamna na kuambiwa bado wanafanya uchunguzi.

Ikabidi mimi nitafute msaada sehemu nyingine, hapo ndipo niliweza kupata namba hii +254 769404965 ya Dr.Kiwanga nikampigia na kumwambia matatizo yaliyonikuta 2017 na kuomba wahusika wapate adhabu ambayo itawafanya waje kwangu na kuniomba msamahaa.

Dokta akaniambia nitasaidika nikiwa hapa kwetu Dar es Salaam na yeye akiwa Kenya-Nakuru. Pia akasema ndani ya wiki moja wahusika watajulikana.

Baada ya siku tano kupita tangu Dokta aanze utaalamu wake,nilipigiwa simu polisi kuwa nahitajika haraka wahusika wamejileta polisi.

Kufika polisi cha kushangaza zaidi niliwakuta wote sita (maji tunayo) na Shabani ambaye alinitongoza kwa miaka miwili na nikamkataa na wote ni vijana ambao nilikuwa nakutana nao mara kwa mara Mabibo-Sokoni nikielekea kazini.

Leo hii wote wapo gerezani kwa kifungo cha maisha.Asante Dr.Kiwanga kwa kunisaidia kupata haki yangu ambayo nilitafuta kwa muda mrefu bila kufanikiwa.

Katika mazungumzo yangu na Dokta alisema anatatua shida mbalimbali kama vile kuvuta alie mbali, kufunga mume au mke kwenda nje ya ndoa,kumrudisha aliyekuwacha,kuwa na mvuto kwa mwanaume na mwanamke na kupata cheo kazini kwako.Mcheki kupitia +254 769404965 Dokta Kiwanga atakusaidia.

Post a Comment

0 Comments