Meta imekubali kulipa fidia ya kihistoria ya hadi dola bilioni 17.1 ili kumaliza kesi iliyofunguliwa na majimbo 47 ya Marekani inayohusu madai ya kusababisha uraibu na madhara ya kisaikolojia kwa watoto, ingawa kampuni hiyo haijakiri kosa.










Makubaliano hayo yatailazimisha Meta kubadilisha mifumo ya Instagram na Facebook kwa watumiaji walio chini ya miaka 18, ikiwa ni pamoja na kuzuia endless scrolling, kuweka ukomo wa matumizi wa saa mbili, na kuimarisha udhibiti wa wazazi.
Fedha hizo zitalipwa ndani ya miaka 10, huku zikilenga kufadhili programu za usalama mtandaoni na huduma za afya ya akili kwa vijana.
Tags
Kurasa za Magazeti
Kurasa za Mbele na Nyuma za Magazeti
Magazeti
Magazeti ya Leo
Magazetini
Magazetini leo
Yaliyojiri Magazetini Leo














