DODOMA- Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania leo Novemba 4, 2026 atashiriki Uchaguzi Mdogo wa Ubunge katika Jimbo la Chamwino, mkoani Dodoma.
Rais Dkt. Samia ataungana na wapigakura wengine kumchagua Mwakilishi wa Jimbo hilo, katika Kituo Namba Tano kilichopo Ofisi ya Kijiji cha Chamwino, Wilaya ya Chamwino.
Uchaguzi huo unafanyika kujaza nafasi iliyoachwa wazi na Mheshimiwa Deogratius John Ndejembi, aliyeteuliwa kuwa Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, mwezi Agosti, 2026.
Hayo ni kwa mujibu wa taarifa iliyotolewa leo Novemba 4, 2026 na Mkurugenzi wa Mawasiliano ya Rais Ikulu, Bakari S. Machumu
Tags
Bakari Machumu
Chamwino
Deogratius Ndejembi
Dodoma
Habari
Ikulu
Rais Samia
Uchaguzi Mdogo wa Ubunge
