Jinsi nilivyofanikiwa kumtibu mama yangu aliyekuwa akipandisha mashetani

NA MWANDISHI WETU

NAITWA Ally toka Mombasa nchini Kenya, mama alikuwa na tatizo la kupandisha majini, sijui mashetani na hii hali ikimkuta anakuwa siyo yeye tena, ni kama kuna nafsi nyingine huwa inamvaa, kwa waswahili wenzangu hili sio jambo geni.

Hayo majini yake yakipanda huwa yanachafua hali ya hewa pale nyumbani balaa, ikafika kipindi yaani watu wote tunamkimbia na kuwaacha wale wazee ambao wanaweza kuongea nao, kuna namna wanafanya wenyewe na yanatulia.

Unajua kwanini tulikuwa tunamkimbia? Kwa sababu hayo majini yake yakipanda ukajichanganya ukamkera basi atataja na ataongea siri zako zote. Hata zile ulizofanya gizani.

Kama uliwahi kumsema vibaya atakwambia, kama baba alichepuka basi ataongea, kama kuna mchawi kati yenu ataropoka, yaani mpaka yanakuja kutulia mmeshaumbuana inabaki aibu tu.

Basi siku moja sijui ilikuwaje, akapandisha hayo majini yake, tulikuwa familia nzima, tukabaki tunaangaliana nani akaongee nayo yatulie maana ukijichanganya yanakutia aibu. Nikajikaza nikasema mbona wanavyofanyaga wale wa mama wenzio wanaomtuliza ni rahisi tu, unamshika tu masikio unaongea nae, maana mara nyingi nilikuwa nawaona wanavyofanya.

Pale nyumbni sasa baba, wadogo zangu na binamu yetu mmoja ambaye tulikuwa tunaishi nae wote walikuwa makini kuona nini kitatokea, familia nzima ilikuwa pale. Ile nasogea tu kabla sijafanya maufundi yangu si alinirukia na kuniangusha chini hadi nikavunjika mkono.

Nilipelekwa hospitali, siwezi kusahau maumivu niliyoapata, pale hospitali nilikutana na muuguzi mmoja nikamueleza kwa nimevunjika mkono kwa kurukiwa na mama yangu ambaye huwa anapandisha mashetani.
Akaniambia Dr. Kiwanga amekuwa akiwasadia watu wengi kutatua tatizo kama hilo, yule Muuguzi alinipa namba ya Dr. Kiwanga ambayo ni +254 769404965 akaniambia nitapata usaidizi mara moja.

Baada ya kupata nafuhu nilifika nyumbani na kupiga namba ile, ilipokelewa na kueleza shida yangu mara moja. Dr. Kiwanga aliniambia ngoja atazame nini tatizo maana sio kawaida, baada ya muda aliniambia kuna ndugu anamchezea mama kwa mambo ya kishirikina, tuliamua kwenda na mama ofisi za Dr. Kiwanga mjini Kericho na kupata tiba, hadi sasa ni miaka sita hatujaona tatizo hilo.

Kumbuka Dr. Kiwanga ana uwezo kumfanya mtu kuwa na bahati maishani mwake, kushinda katika michezo ya bahati nasibu, kukukinga na maadui zako, kukufanya ushinde migogoro kama ya ardhi, kuwa na mvuto wa kimapenzi, kuongeza mauzo katika biashara.

Pia anatibu magonjwa kama Kaswende, Kisonono, Kifua Kikuu, Presha na mengine mengi, kwa mawaziliano zaidi mtumie barua pepe; kiwangadoctors@gmail.com, tembelea tovuti yake; www.kiwangadoctors.com au piga simu +254 769404965.

Post a Comment

0 Comments