Hatimaye tumepata mtoto wetu baada ya kuteseka sana

NA MWANDISHI WETU

TULIKUWA tumepitia katika kipindi kigumu na mapito ya kukatisha tamaa katika ndoa yetu, kutokana na kukosa mtoto, lakini sasa mke wangu ana mtoto.

Nakushukuru sana Dokta Kiwanga,kwa majina kamili naitwa Maish Said kutoka Mtopanga nilikozaliwa yapata miaka ishirini na nane iliyopita.

Nina stori fulani. Mwaka juzi nilikutana na mrembo fulani na nikampenda kisha tukaanza kuchumbiana na kuanza maisha kwenye chumba kimoja cha kukodisha tukaishi kama mume na mke. Maisha yetu yakawa mazuri, penzi likanoga mno.

Jambo la kushangaza, tulitafuta mtoto tangu mwaka jana, lakini hatukufanikiwa. Mimba ya kwanza ilitoka kisha ya pili pia ikatoka tukabaki na msononeko.

Sikufahamu nini hasa tatizo, lakini nilimpeleka mke wangu hospitalini ili afanyiwe uchunguzi, lakini suluhu haikupatika na ikafika wakati wa kuanza kulaumiana naye.

Nilimuambia kila mara simtaki kwa sababu hawezi kunizalia watoto hata nikamfukuza na akaenda kwao. Amekuwa kwao kwa muda wa miezi nane nilipoambiwa anaudhuria matibabu ya kienyeji kwa daktari Kiwanga.

Hata nilipoambiwa hilo nilipuuzia mbali, lakini dada yangu akaniambia nitafute huyo mwanamke haraka huenda akafanikiwa kupata mtoto baada ya kupata matibabu kwa Kiwanga.

Kwa sababu nilimuheshimu dada yangu huyo, nilimtuma amuite mke wangu arudi. Na jambo la kushangaza aliporudi tumekuwa naye kwa muda wa mwaka mmoja na tayari tumepata mtoto.

Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatua changamoto nyingi kama uzazi, utasa na kadhalika.

Ninapoongea sasa hivi tunatafuta mtoto wa pili na maisha yetu ya ndoa yananawiri bila mvutano. Asante Dokta Kiwanga.

Kama unajua una matatizo na mambo ya mapenzi au ndoa katika nyumba yako tafadhali nakusihi wapigie matabibu wa Kiwanga. Kiwanga Doctors ni mashujaa wa mambo yote.

Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga. tovuti ni www.kiwangadoctors.com; simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe kwa: kiwangadoctors@gmail.com.

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Post a Comment

0 Comments