Kutoka mume bwege kitandani, hadi kuwa shujaa kwa mke wangu

NA MWANDISHI WETU

NINAITWA Sudi mkazi wa Chumbageni jijini Tanga, nina umiri wa miaka 42. Ni miaka sita sasa imepita tangu nifunge ndoa.

Miaka yote hiyo ya ndoa, kwangu ilikuwa ni shida, karaa na tabu nyingi. Kwani sikufanikiwa kupata mtoto kwa kipindi hicho chote, ndoa ilikuwa chungu si mchezo.

Kipindi hicho chote, tumekuwa na malumbano ya kila mara nyumbani mwetu huku mke wangu akinifokea kwa kuwa sina uwezo wa kumpa mimba huku nami nikimlaumu kuwa ni tasa.

Kila mmoja alikuwa akivuta ngozi upande wa kwake hadi pale tulipoenda kufanyiwa uchunguzi wa daktari ndipo ilipobainika wazi kwamba, mbegu zangu ni hafifu haziwezi kutungisha mimba.

Kutoka siku hiyo nimekuwa nikisononeka hata sina amani kwangu na siwezi kuzungumza kamwe kama baba mwenye nyumba, kwa sababu mimi ni dume bwege tu.

Bahati mbaya, mke wangu akaanza kusafiri kila wiki na nilipomuuliza alinijibu kuwa anataka kutafuta mme wa kumtosholeza kwa sababu mimi ni bure.

Iliniuma siku hiyo aliponijibu hivyo, lakini nisingeweza kumpiga. Kwa kweli siku hiyo alitoka akalala huko na nilipompigia simu aliniambia niachane naye.

Mke wangu aliendelea na hulka hizo hadi pale nilipotafutiwa suluhu ya kudumu na bibi yangu ambaye alinipeleka kwa Daktari mmoja wa kienyeji aliyeitwa Kiwanga ambaye alinishughulikia kwa muda wa siku tatu; na kwa kweli, kutoka siku hiyo mambo yakawa safi.

Juzi nilikuwa na usiku wa kukata na shoka na mke wangu, kwani niliyomfanyia usiku kitandani, Mungu ndiye anayejuwa. Alibaki akihema na kusema nitamuua na nguvu nyingi. Hakuamini kamwe! Simba ni Simba! Nashukuru Kiwanga sababu mimi ni Jogoo sasa.

Vile vile na wewe kama unajuwa una matatizio na mambo ya mapenzi katika nyumba yako tafadhali nakusihi wasiliana na matabibu wa Kiwanga. Kiwanga Doctors ni shujaa wa mambo yote.

Kwa mara nyingine, natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, kazi, ndoa,biashara na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari was Kiwanga. Tovuti yao ni www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe kiwangadoctors@gmail.com.

Kumbuka sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Post a Comment

0 Comments