Kwa sasa nimefanikiwa kuliko marafiki zangu

NA MWANDISHI WETU

KWA muda mfupi tu biashara zangu za kuuza nguo zimenoga kwa sababu ya kuzingatia kanuni za maisha na ujanja ujanja mwingi.

Wengine hawafahamu mimi nilifanya nini ndio nikawa tajiri hivyo. Kwa majina naitwa Abdalla mkazi wa Kongowea Mombasa kwa miaka nimekuwa nikikabiliwa na matatizo ya pesa, kwani umaskini ni kama ulipiga hodi kwangu na nikaitika.

Niliteseka kwa muda mrefu, lakini ya Mungu ni mengi. Mimi kwa kweli napenda kusoma mitandao na baada ya kuhangaika kwa muda mrefu baadaye nilipata namba ya simu ya Daktari mmoja anaiyeitwa Kiwanga na nikainakili katika kitabu changu.
Jambo lililonifanya nikainakili ni kwa sababu niliona kazi yao nzuri ambayo walikuwa wamewafanyia wateja wao kupitia tovuti yao.

Ilinichukuwa siku tatu tu baada ya kuwatembelea Kiwanga na hela zikaanza kuingia kwangu kama mfereji wa maji ya mvua. Chochote nilichojaribu kufanya kilifaulu kwa haraka hadi leo.

Kiwanga Doctors wana uwezo mkubwa wa kuimarisha nyota yako ya biashara yoyote ile unayofanya na kwa muda mfupi ikaaza kupata wateja wengi kwa siku.

Wengi ambao wametafuta usaidizi wao wanasema kuwa, wamefanikiwa kwa kiwango kikubwa kimairisha maisha yao ya biashara.

Kiwanga wanazo mbinu zao za kitaalamu katika kufanikisha fedha na biashara za kitajiri na utaona mwangaza kwa muda mfupi mno.

Usijali kusafiri au kutumia gharama za kusafiri hadi ofisi zao, wewe piga simu tu na utapata kusaidiwa unavyotaka.

Kwa biashara, masomo, kuongezwa cheo, magonjwa sugu na kadhalika, tafadhali wasiliana na Kiwanga Doctors na hautajuta.

Pia wanatatua shida nyingi kama kupata mpenzi, kurudisha mpenzi, kuongezewa cheo kazini, kuleta furaha na amani katika familia na nyinginezo.

Kiwanga vile vile wanatibu magonjwa sugu kama Kisukari, Pressure kwa kutumia miti shamba na mengineyo. 

Wasiliana na Kiwanga Doctors kwa namba +254 769404965 kwa ajili ya kupata huduma. Pia unaweza kupitia mtandao huu www.kiwangdoctors.com au kwa barua pepe;kiwangadoctors@gmail.com.

Post a Comment

0 Comments