Simu niliyoiba ilinitesa usiku na mchana, sitarudia tena

NA MWANDISHI WETU

WIZI ni mbaya, usithubutu kuiba kitu cha mtu. Mimi ninaitwa Jacob na kwa kweli niliona cha mtema kuni siku nilipojaribu kuchukua simu ya mtu iliyokuwa imeanguka chini.

Wakati nilipokuwa nimeenda kutazama mpira kati ya timu zinazoshiriki Ligi Kuu ya Uinegreza kwenye klabu fulani mjini Eldoret ndipo nilipoona simu ya Samsung imeanguka chini.

Niliichukua na kwenda nayo nyumbani. Nilikaa na simu hiyo kwa muda wa wiki mbili kisha nikaanza kuitumia, lakini
nilijuta.

Ilianza tu kwa mzaa nilipoona watu watatu wakinitembelea katika nyumba yangu usiku na kuniambia nirejeshe simu kisha wakapotea ghafla.

Yaani ilifanyika kama mazingaombwe. Siku ya pili pia nikasikia mabati ya nyumba yangu yakipiga kelele na kisha nikaona paka wawili wakinguruma na kuitisha simu.

Dah! nilijua kuna jambo limefanywa na mwenye simu hiyo. Hiyo siku sikulala. Nilianza kutafuta mwenye simu hiyo kwenye klabu hiyo nilipookotea simu na kwa bahati nzuri nilimpata na nikamkabidhi simu.

Alinicheka na kunionya kuwa nisirudie kuchukua tena kitu chochote cha mtu nisiyemfahamu vizuri, kwa sababu majuto ni mjukuu na huja baadaye.

Pia alinielezea kuwa, yeye amejikinga na miti shamba ya daktari Kiwanga. Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao husaidia kukinga mali ya mtu isiibiwe wala kupotea.

Aidha, Kiwanga Doctors ni madaktari wa kiasili ambao wanaweza kutatua changamoto nyingi kama uzazi, utasa na kadhalika.

Ninapoongea nawe sasa hivi hata mimi nimejikinga kutokana na mambo ya wizi wa aina yoyote. Boma langu kwa sasa lipo salama.

Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga.

Tovuti yao ni: www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe kwa: kiwangadoctosr@gmail.com.

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi mahakamani, kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudisha mke au mume nyumbani.

Post a Comment

0 Comments