Watoto wangu wote ni vichwa darasani

NA MWANDISHI WETU

NAFAHAMU sio mimi pekee yangu. Mimi ni mama Hamisah kutoka Kilifi Mombasa na nipo na mume na watoto watano, wote wako shuleni wanasoma.
Picha na Catherine MacBride/Getty Images.

Jambo ambalo wengi wameshindwa kuelewa ni nini chanzo cha watoto wangu kuwa werevu wote shuleni, kwani wote wanapata alama za juu na ni namba moja kila muhula, jambo ambalo limewatatiza majirani hawapati usingizi.

Majirani hawafahamu kuwa mimi ni mama mjanja ambaye nimefanya mikakati yangu na daktari wa kiasili ambaye aliweka baraka tele za masomo kwa wanangu.

Ni rafiki yangu mama Zubedah ambaye aliniibia siri hiyo ya maisha baada ya watoto wake kufanikiwa masomoni. Hapo ndipo na mimi nikamchukuwa mwanangu wa kwanza nikampeleka kwa dakatari Kiwanga ambaye anatibu kupitia njia ya kiasili yaani miti shamba.

Baada ya mtoto wangu kufanyiwa matibabu hayo, aliimarika kimasomo kwa haraka mno. Kwa mfano, muhula wa kwanza kwenye kidato cha kwanza alipata alama za juu na kuwa wa kwanza darasani na kutoka hiyo siku hajarudi nyuma.

Ilibidi niwapeleke waliobaki wote pia watengenezwe na dakatari Kiwanga na kwa kweli watoto wangu sasa ni werevu na ninatarajia kuanza kuwapeleleka chuo kikuu mmoja baada ya mwingine.

Kama unajua watoto wako wana matatizo ya kimasomo tafadhali jaribu kutafuta njia mbadala ya kienyeji ili watengenezwe. Mimi naweza kuwasihi tu kumpigia simu Daktari Kiwanga ama Kiwanga Doctors ambao wanatajriba ya juu kushughulikia matatizo kama hayo na ya kifamilia pia.

Kwa magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya tafadhali harakisha unawatembelea madaktari wa Kiwanga kupitia www.kiwangadoctors.com; Simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe;kiwangadoctosr@gmail.com.

Kumbuka sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi mahakamani,kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudisha mke au mume nyumbani.

Post a Comment

0 Comments