Wakala wa Maendeleo wa Ubelgiji (Enabel) umesaini hati mbili za makubaliano ya ushirikiano (MoU) na Tanzania Innovation Hubs Network (THN) pamoja na Zanzibar Startup Association (ZSA), kwa lengo la kuimarisha mifumo ya ubunifu, ujasiriamali wa kidijitali na ushirikiano kati ya Afrika na Ulaya.
Makubaliano hayo pia yanalenga kurahisisha utekelezaji wa malengo ya Enabel kupitia programu zinazozingatia maarifa ya ndani na vipaumbele vya wabunifu na wajasiriamali.
Akizungumza katika hafla ya utiaji saini iliyofanyika jijini Dar es Salaam, Meneja wa Mradi wa Africa-Europe Digital Innovation Bridge wa Enabel, Joachim Mangilima, amesema ushirikiano huo utasaidia kuboresha mazingira ya ubunifu na kuongeza uwezo wa wajasiriamali wa kidijitali.


Tags
Kurasa za Magazeti
Kurasa za Mbele na Nyuma za Magazeti
Magazeti
Magazeti ya Leo
Magazetini
Magazetini leo
Yaliyojiri Magazetini Leo




