NA DIRAMAKINI
WAZIRI wa Afya, Mhe. Mohamed Mchengerwa anatarajiwa kuwa mgeni rasmi katika hafla ya uwekaji wa jiwe la msingi la ujenzi wa Hospitali ya Rufaa ya Mkoa na Chuo cha Afya Samia Suluhu Hassan.
Hafla hiyo inafanyika leo Oktoba 04, 2026 kuanzia saa 2:30 asubuhi wilayani Rufiji Mkoa wa Pwani.
Ujenzi wa miradi hiyo miwili ni sehemu ya jitihada za Serikali za kuboresha huduma za afya na kuongeza wataalamu wa afya nchini.
Tags
Afya
Chuo cha Afya Samia Suluhu Hassan Rufiji
Habari
Hospitali ya Mkoa Rufiji
Mohamed Mchengerwa


