MWANZA- Mkuu wa Mkoa wa Mwanza, CP Salum Hamduni leo Oktoba 22, 2026 amezindua rasmi Usajili wa Awamu ya Pili ya Utekelezaji wa Bima ya Afya kwa Wote, huku akiwahamasisha wananchi kujiunga ili kuwa na uhakika wa kupata huduma za matibabu wanapozihitaji.
Amesema, Serikali imejipanga kuhakikisha wananchi wanapata huduma za afya zenye ubora wa hali ya juu.Aidha, amewataka watoa huduma za afya kujiandaa ipasavyo na kushughulikia kwa haraka changamoto zitakazojitokeza ili kuhakikisha huduma zinatolewa kwa ufanisi.
Bima ya Afya kwa Wote, Jiunge Sasa.






