Mwizi aliyeshusha mzigo wangu wa biashara ameurudisha mwenyewe

NA MWANDISHI WETU

NILIJIKUTA katika wakati fulani mgumu sana, baada ya kugundua kuwa nimepoteza mzigo wangu wa thamani kubwa wakati nikisafiri kutoka Kenya kuelekea jijini Arusha nchini Tanzania.

Siku hiyo, ilikuwa ngumu sana kwangu,kwani huo mzigo ulikuwa wa thamani kubwa ya fedha kwa sababu vilikuwa ni vifaa vya simu nilivyonunua kwa ajili ya kwenda kuuza kwenye duka langu la jumla ambalo nimekuwa nikiliendesha sasa kwa muda wa miaka mitatu na nusu jijini Arusha.

Majina yangu ni Dauglas mwenye umri wa miaka 34 na tangu nimalize shule mimi nimekuwa nikijihusisha na biashara sana na hata mwaka uliopita nilifanikiwa kununua ardhi kidogo ili niweke vyumba vya kupangisha.
Picha na canterbury.

Mimi huwa ninasafiri kwenda Nairobi nchini Kenya kila mara kununua hizo bidhaa za simu za kuuza na mara nyingi mimi hubeba kiasi kikubwa cha fedha kwa mfano shilingi 400,000 za Kenya karibu shilingi milioni nane za Kitanzania.

Siku hiyo nilikuwa nimenunua bidhaa za kima cha shilingi 250,000 kwa pesa taslimu ambazo ni karibu shilingi milioni tano za Kitanzania.

Sasa mzigo wangu ulipopotea niliumia mno, kwa sababu sikujuwa pa kuanzia na hata nilipojaribu kuripoti kituo kimoja cha polisi ili wanifanyie uchunguzi, sikupata jibu.

Ilikuwa siku chungu sana kwangu. Rafiki yangu kwa jina la Abdul aliniambia nitumie Daktari mmoja wa miti shamba kwa majina Kiwanga ambaye alisema ana uwezo wa kupata mzigo wangu kwa muda wa siku moja tu.

Nilidhani ni utani, Abdul alikuwa ananifanyia, lakini nikasema liwalo na liwe, acha nijaribu. Nilimpigia simu Kiwanga Doctors na akaniuliza mzigo ulikuwa na nini ndani kisha nikamfahamisha ni mzigo wa bidhaa za simu.

Amini usiamini siku iliyofuata polisi wa kituo hicho nilichokuwa nimetoa ripoti mwanzo waliniitia mzigo ambao walisema walikuta umetupwa karibu na mlango wa kituo chao. Nashukuru Kiwanga. Asante.

Kama unajua umeshawahi kupata tatizo kama hili langu tafadhalai piga simu kwa Kiwanga Doctors haraka iwezakanavyo.

Sio lazima usafiri hadi ofisi zao. Ongea nao kwa njia ya simu na utasaidika kwa haraka kama vile watu wengine wanavyopata usaidizi.

Natoa wito kwa wenye shida za magonjwa, mapenzi, ndoa, biashara, kikazi na afya kuharakisha kuwatembelea madaktari wa Kiwanga.

Dr. Kiwanga pia anaweza kushika wezi, kuzuia mikosi, kumaliza na kushinda kesi mahakamani,kuimarisha nyota yako ya maisha na kikazi na kurudisha mke au mume nyumbani.

Tovuti yao ni www.kiwangadoctors.com; simu: +254 769404965 au wasiliana kwa barua pepe kwa kiwangadoctors@gmail.com.

Post a Comment

0 Comments